เรียนมวลมหาประชาชนชาว bluebird club

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 3 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนมวลมหาประชาชนชาว bluebird club

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. เรื่องของขวัญจับฉลาก ผู้ชายขั้นต่ำ 500 บาท ผู้หญิงขั้นต่ำ 300 บาท ครับ

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คร๊าบบบบบบผม

4. ใกล้วันเข้ามาแล้วๆๆๆๆ

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ตรื่นเตร้น.... ^_^

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คริคริ..... เอาไรไปจับสลากดีนะ???

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ได้ของจับสลากแล้น

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ้อๆ พี่ๆ อย่าลืม 1 ครอบครัว 1 เมนู นะครับ

9. คร้าบๆ.....^_^

10. ใกล้ๆๆๆแล้วๆๆๆ ตื่นเต้นๆๆๆ

11. ใครไปวันที่18บ้างครับ

12. 17 มค 57 รวมพล ชุดเเรก มุ่งสู่ วังน้ำเขียว ภูน้ำอิงฟ้า ... รายชื้อสมาชิค ที่ไปเเต่เช้า นัดเจอที่ โลตัส สะระบุรี เวลา 09:30-10:00 ที่โลตัส สะระบุรี ลงสะพานมา อยู่ ซ้ายมือนะครับ .. รายชื่อที่ คอนเฟิมเเล้ว นัดเจอตามเวลา และ สถานที่ที่ กำหนด 1.พี่วา. เต้นท์ เฟิมเวลา ที่นัด 2.พี่เอ ป้าแอน บ้าน. ตามไปตอนเย็น 3.พี่อ้อด ป้าหมู น้องเหมือง เต้นท์ คอนเฟิม ตามเวลาที่นัด 4.พี่นิว น้องหญิง นู่นิ่ม บ้าน เจอเช้าตามนัด 5.พี่นุ ตุ้กตา ครอบครัว ลูกๆ. เต้นท์ รอเเจ้ง 6.จ้อน เต้นท์. เช้า ตามนัด 7.พี่โย น้องเบญ เต้นท์ รอเเจ้ง ท่านใดมาเพิ่ม หรือ คอนเฟิมเวลา ตามนี้ ช่วยอเจ้งด้วยคับ

13. ที่เหลือ ไป 18 ครับ

14. ครับ ใครไป18แจ้งด้วยครับจะได้นัดจอกัน ขอบคุณครับ

15. โต้ ดูตามนี้เลยๆๆ ลงชื่อจองห้องพัก 18-01-57 เป็นวันเสาร์ที่สาม พี่เทวา 1 ห้อง พี่โต้ง 1 ห้อง พี่นิว 1ห้อง พี่นนท์ 1 ห้อง พรี่โย 1ห้อง พี่โอ๊ด 1 ห้อง พี่บุ้ง 1 ห้อง พี่กล้วย+เชอร์รี่ 1 ห้อง พี่เจี๊ยบและครอบครัว 1 ห้อง แชมป์ + หมู 1 ห้อง โต้ + กุ๊ก 1 ห้อง น้องแจ๊ค 1 ห้อง พี่แสนคม 1 ห้อง Natty 1 ห้องคับ พี่นุและครอบครัว 1 ห้อง พี่เอ 1 ห้อง 16 ห้องครบ บ้านหลังขาว 2000 บาท พี่อ๊อต จอง 1ห้อง จ้อน นอน เต๊นท์ 1 หลัง เบนจามิน 1 ห้อง มาโกะ 1 ห้อง

16. ลงรายการอาหารที่จะนำไปหรือทำสัน มิตติ้ง 18-1-57 นะคับ พี่เทวา พี่โต้ง เเละครอยครัว / ยำมั่วซั่ว พี่นิว และึรอบครัว / น้ำพริกหนุ่มกับแคปหมู พี่นนท์ กับสุดที่รัก พรี่โย กับ น้องเบญ. / ปลากรอบ สมุนไพร พี่โอ๊ด กับ น้องนุ้ย พี่บุ้ง กับน้องแินท์ พี่กล้วย+เชอร์รี่ / ปูอัด วาซาบิ พี่เจี๊ยบและครอบครัว / ข้าวโพดคั่ว แชมป์ + หมู โต้ + กุ๊ก น้องแจ๊คกับสุดที่รัก. / ลูกชิ้นปิ้งหมู คับ พี่แสนคมและครอบครัว Natty กับ ส้มสุดทีารัก / เค้กหน้าส้ม หน้าชอตโกเเลต พี่นุและครอบครัว / ไก่ทอด พี่เอ กับ น้องแอน. / Bar B Q เนื่อ ไก่ หมู พี่อ๊อตเเละครอบครัว จ้อน. / สลัดผัก พี่เบนเเละครอบครัว

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ผมไป 18 เช้า ล้อหมุนจากวังประมาณ 7:00น. ครับ

18. รับทราบครับ ขอบคุณครับ

19. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ใครมี ว. กรุณานำไปด้วยนะครับ เพราะบางช่วงของเส้นทางจะไม่มีสัญญาณโทรศัพย์

20. ว.แดง cb245 ช่อง 31 ครัช

21. เมนูผมขอเป็นออเดิร์ฟง่ายๆพวกไส้กรอกครับ....^_^

OK OK

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้