ขอแนะนำสถานที่พักตากอากาศย่านอ่อนนุชขลาดกระบัง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pat39, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pat39

pat39 Guest

0
    0
    0
    ขอแนะนำหน่อยครับเป็น serviceapartment ห้องสวยน่าอยู่มากอยุ่ซอย ลาดกระบัง 22 ชื่อ Regent Suvarnaphumi ห้องสวยมากๆ ลองดูรูปใน ไดนะครับ www.Regentsuvarnabhumi.com ค่าห้องแบบข้างคืนเพียง850บาท

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    น่าไปเหมือนกัน แต่ต้องเลือกชั้นบนสุด บรรยากาศดี

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่ค่อยไปแถวนั้นดิคับ แค่เข้าเขตบางแคผมก้อหลงแล้ว

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ที่เลือกชั้นบนสุดนี่คิดไปถึงไหนล่ะ นที:D:D:D:D:D:D

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ใครกันแน่คับ........ที่คิด หือ....

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มาแล้วครับ

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แถวบ้านเราเลย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้