sonic 2003 อยากแรง+สวย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย sonicน้าแต่อยากแรง, 26 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมเก่าแล้วแต่อยากแต่งใครพอรู้แหล่งหรือร้านดีๆราคากันเองแถวๆมีนบุรี-รามอินทราช่วยแนะนำด้วยครับ (sonic2003)

1. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    แนะนำให้ไปเดินเล่นดูของแต่งที่ ทรัพย์เจริญ แถวๆออเงิน(วัชรพล) ดูก่อนครับ ส่วนร้านทำนั้นแนะนำว่าร้านที่ทำบ่อยๆราคาไม่แพงฝีมือดีๆก็โอเคแล้วคร้าบบบบ

2. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ถ้าทำเครื่องแถวมีนบุรีก็แนะนำเป็นร้านหมูมีนค่ะ แต่ถ้าเน้นความสวยงามก็ขอแนะนำตลาดออเงินเหมือนกันค่ะ เพราะว่าถูกแต่คุณภาพคงขึ้นอยู่กับราคาอะไหล่ถ้าร้านดังๆแถวนั้นก็คงเป็นร้านบังมีนนะค่ะ:cool: :car: :girl_hug:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้