VE คอยล์แยกนะครับ test run แป๊ป

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    VE คอยล์แยกนะครับ test run แป๊ป

1. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    สร ฝาวาลว สายหัวเทียน คอลย ได้ใจมาก

2. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
  3. เดี๋ยวค่อยเปลี่ยน เป็น MSD

4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    วิ่งเป็นไงพี่

5. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    สวยจริงๆ กดสุดๆเท่าไหร่ เนี้ย

6. ยังไม่ได้ลองวิ่งหนักๆ อ่ะ แต่เบื้องต้น สตาร์ทติดเร็ว ติดง่ายกว่าเดิมชัดเจน

7. กลองเปลือยน้อย ซื้อที่ไหนอ่า

8. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    ฝากะลาของ sr20 de รึป่าวครับ

9. กรองเปลือยร้านมอไซค์เลยฮะ

10. คอยแยกต่างกันยังไงครับ ไม่แยกคือจานจ่ายรึเปล่าครับ

11. ถามเปนความรู้คับ SR20DE AT ฝาขาว ใส่คอยแยกได้ป่ะ แล้วใส่กะไม่ใส่แตกต่างกันอย่างไร

12. ใส่ได้ครับ แต่ต้องแก้สายไฟใหม่ ที่เปลี่ยนมาใส่คอยล์แยกเพราะต้องการเปลี่ยนเป็นคอยล์ซิ่งครับ

13. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ห้องเครื่องสะอาดมากกๆ วิ่งเถวไหนเนี้ยฝุ่นไม่มีเลย^^

14. Buay Surasak

0
    0
    0
    ขอความรู้หน่อยครับ ฝากะลาของรุ่นไหนอ่ะครับ ต้องแปลงสายไปอะไรบ้าง

15. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ที่เคยทำผมใช้กะลาของ U12 อ่ะครับ

16. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  17. จานจ่าย sr ขับหน้าที่เป็นคอยล์แยก ได้เกือบทุกตัวครับ

18. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    แต่ผมทำเเล้วไม่ต่างนะ จะทำไว้ทำตอนใส่พวก MSD ไปทีเดียวเลย หรือสุดท้ายเห็นจูนกันก็ไปจบ ไดเร็คคอยล์

19. ไดเร็คคอยล์ เดี๋ยวหาข้อมูล หาของได้ก่อน จะลองทำมั่ง ฮิฮิ

20. Buay Surasak

0
    0
    0
    เครื่องของพี่ บีสิบสี่ โอนลี่ เป็น sr16ve หรือ sr20 ve ครับ

เป็นยี่สิบครับ สิบหกคงไม่ตกถึงเชียงกงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้