tein type flex สปริงหน้า 9 k หลัง 6k แข็งโป๊กๆๆ ไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 19 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    tein type flex สปริงหน้า 9 k หลัง 6k แข็งโป๊กๆๆ ไหมครับ

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
  2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. คนหนัก90โล ขึ้นนั่งสปริงยุบ 1ซม ไม่อยากคิด555

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    อยู่ที่คนขับเลยครับ บางคนว่าหนึบ บางคนว่าแข็ง บางคนว่านิ่ม แต่9Kผมว่าแข็งไปหน่อยสำหรับขับทุกวันนะ ทั้งนี้อยู่ที่ปรับหนืดโช้คด้วย ต้องลองว่าชอบมั้ย

5. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เดิมๆ หน้า 7หลัง 5 อะคับ ปรับแข็งสุดก็ไส้แทบแตกแล้วอะ

6. ระวังไส้เลื่อนนะครับนะ แต่เสี่ยชอบนิ แบบกระแทกๆ หนักแน่นๆ

7. เชียงกงบางนามีของนะครับ ใครสอย มาขอลองนั่งหน่อยนะ

8. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ท้าวหร่ายยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้