[Help] RZ1แท้นี่ดูยังไงครับ?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kribe, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kribe

kribe New Member Member

1
    0
    1
    RZ1แท้นี่ดูยังไงครับ?

ไปค้นๆข้อมูลเห็นบอกมีรถแท้ รถแปลง แต่ไม่มีข้อมูลอธิบาย
    ท่านใดทรายรบกวนช่วยอธิบายเป็นความรู้หน่อยครับผม

ขอบพระคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    อาจจะเป็นแบบว่ารถเดิมกับรถแต่งเปล่าหรือครับ

3. kong ae101

kong ae101 New Member Member

11
    0
    0
    เพจเครื่องยนต์ ca16 de เกียร์ธรรมดาเท่านั้น ชุดแต่งรอบคัน fog lamp แป้นแตร มีคำว่า twin cam ดิสเบรค 4 ล้อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2013
  4. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    สังเกตุง่ายเครื่องจะเปง ca16 มีดิส 4 ล้อ มีหางหลังดำๆเปงยาง จะมีสเปอรเลย์รอบคันตามรูปด้านบนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้