รบกวนสมาชิกท่านใดพอหัยข้อมูลผมอยากทราบว่าน้ำมันเกียร์nvออโต้ปกติใช้เบอร์อะไรคับแนะนำหน่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Supawit Prapawadee, 28 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสมาชิกท่านใดพอหัยข้อมูลผมอยากทราบว่าน้ำมันเกียร์nvออโต้ปกติใช้เบอร์อะไรคับแนะนำหน่อยคับ

1. 3ลิตร กว่า ต้องเช็คระดับเอา ต้องเช็คติดเครื่องแล้ว

3ลิตรกว่า ผมใช้ โมบิล ลิตรละ165

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้