เช็คราคา อะไหล่ไดร์ชาดมาแล้วคับ ชุดแผ่นไดร์โอด 500 บาท ชุดถ่านไดร์ 150 บาท ของแท้...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 10 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เช็คราคา อะไหล่ไดร์ชาดมาแล้วคับ ชุดแผ่นไดร์โอด 500 บาท ชุดถ่านไดร์ 150 บาท ของแท้ เดี่ยวพรุ่งนี้จะนำไปเทียบของคับ ส่วนค่าแรงเงินที่เหลือเป็นของผมเอง ทำเองคับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ของราคาถูกดีครับ

2. คับน่าจะคุ้มกว่าเชียงกง ไหมคับ

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แต่แน่ใจเหรอครับว่า ราคานี้มันใช่ของแท้ทั้งหมด

4. มันเป็นร้านขายอะไหล่ไดร์โดยเฉพาะเลยคับ

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ว่าแต่ว่า... คุณคือใครอ่ะครับ ผมเคยรู้จักคุณหรือเปล่าครับ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้