ถามหน่อยคร้าบ

การสนทนาใน 'Noi eLeven' เริ่มโดย Drink, 29 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    รับ ทำโบคู่เป็นโบเดี่ยว เท่าไรคับ เทอโบ เลือกให้หน่อย ที่ ขับในเมืองมันส์ๆ มาไวๆ อ่ะครับ

แล้ววาง J A/T เท่าไรครับ ให้หาของให้ด้วย บอดี้ E36 ครับ

ปล... เพื่อนพี่ต๋าคร้าบบบบ ซิตี้วิลล่า ครับ ล.130

2. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    เข้ามาคุยที่อู่เลยครับ ปรึกษาพี่น้อยได้เลยครับ เรื่องแบบนี้ ขับรถที่จะวางมาด้วยเลยยิ่งดีครับ จะได้รู้จุดที่ต้องทำเพิ่ม หรือ แก้ไข ครับ

3. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ขอบคุณครับ เพิ่งได้รถมาเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว แล้วปล่อยให้อีกคนไป ทำต่อเพราะทำเองไม่จบ ราคา 350000 แล้วเค้าก็เอาไปทำไม่จบอีก เหอๆๆ เลยจะขายคืน 3 ถ้วน ยอมขาดทุน 5 หมื่น แต่ดีที่ให้ defi มาทั้งชุดเลยกะจะเอาคืนมาอ่ะครับ แล้วยังไง ตกลงกันได้ จะให้พี่ต๋าพาไปละกาน (ที่ขับ AEสีขาว)

ข้อมูลรถเบื้องต้น BMW E36 1JZ-GTE A/T โบคู่ โบหลังเสียไปรอบนึงแล้ว ช่วงล่างเปลี่ยนเป็นของสกายไลน์หมดแล้วครับแต่ยังมีปัญหาเบรกไม่อยู่ รวมทั้ง เฟืองท้าย แต่ความเร็วไม่ขึ้น แล้วก็เพลาเดิมสั่นเป็นเจ้าเข้าเลย เดี๋ยวได้รถมาแล้วจะ เข้าไปละกันนะครับ เอาทีเดียวให้จบเลย

4. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    แบบนี้ต้องเข้าไปเลยครับ เข้าไปลองคุยดูก่อนก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้