กะกะก.......ะ...ก๊าวว..แล้นน...คร๊าบพี่น้อง

การสนทนาใน 'Noi eLeven' เริ่มโดย JumpRacing., 5 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ขอแสดงฟามยินดีกับคุณพี่เอส"ระดับโลก"กับเวลาและสถิติใหม่ของตัวเองและของ"ตัวเล็กหอยใหญ่"ด้วยนะคร๊าบบบบบ:D :D :D

2. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    วิ่งเท่าไรครับ

3. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
  4. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    หุหุ.....ยินดีด้วยนะน้อง

5. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    ขอบคุงก้าบบบบบ

6. pom_untamed

pom_untamed New Member Member

5
    0
    0
    ยินดีด้วยอย่างรุนแรงคร๊าบบบ...เพื่อน
    เอา 8 อีกม่ะ...อิอิ

7. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    แรงจริง เอาใจช่วยครับพี่เอส แรงวันเเรงคืนเลยน๊ะคร๊าบ

จากโคราชครับผม

8. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    สุดยอดเลย

ระดับโลก

อีกไม่นานนนนนนนก็ขอให้เป็น8 นะ

9. eba_papern@hotmail.com

[email protected] New Member Member

3
    0
    0
    ขอให้ Punto น้อย เป็นแบบในภาพที่อยากได้ไวๆนะ อยากเห็น

10. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    :eek: ระดับโลก !! :D

11. สุดยอดเลยคราบ

12. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    เย่.....ยินดีด้วยครับ......อิอิ.....ระดับโลกจิงๆ......ยังไงก็ขอให้ได้ 7-8 ไวๆนะครับ....เป็นกำลังใจให้
    เสียดายไม่ได้ไปดูอ่ะเครื่องพัง.....อาทิตย์หน้าเข้าไปหาพี่น้อยแย้ว
    ทนไม่มีรถใช้ต่อไปม่ายไหวอ่ะครับ.......รถเสร็จเมื่อไหร่ยังไงก็ไปดูครับ......งานซูปอัฟเต็มที่นะครับ

13. rati

rati New Member Member

30
    0
    0
    ยินดีด้วย...จากสมาชิก showduek noi eleven

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้