SR ไม่ไหว ของแค่ GA ก็พอ วางมาแค่นี้พอไหวมั้ยครับ !!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kaeviza Klinrakon, 25 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    SR ไม่ไหว ของแค่ GA ก็พอ วางมาแค่นี้พอไหวมั้ยครับ !!!

1. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ลงได้พอดี ไม่ต้องแปลงตัวถังเลยป่ะครับ

2. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ประหยัดดีครับ ถ้าวิ่งแก้สด้วย เติมแค่300 ไปกลับวันล่ะ 20กว่าโล วิ่งได้ท้้งอาทิตย์เลย ^^

3. ไม่ต้องครับ แปลงแต่ แท่นเครื่อง แต่ของผมแปลงเอาแร็ค เพาเวอร์ B14 ลงด้วย ทุกอย่างไม่ต้องผ่าใดๆทั้งสิ้น ครับ

4. ตอนนี้วิ่งน้ำมัน อยู่ครับ T_T รออีกสักหน่อยจะติดแก๊ส น้ำมันไม่ไหว

5. Tonghow Saetea

Tonghow Saetea Guest

0
    0
    0
    GA15 โมเต็มก็ไม่น้อยหน้าใครครับ (Y)

6. รวมแล้วเท่าไหร่คับ

7. เฉพาะวางเครื่อง แปลงแท่นเครื่อง แปลงหม้อน้ำ วายสายไฟ ทำเพาเวอร์ 41000+ บาท แต่ผมเปลื่ยน โช๊คเก่าเป็นโช๊คแก๊ส เปลี่ยนลูกปืนล้อ เจียร จานเบรก ผ้าเบรก อีก 9000+ บาท

8. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ผม OH E13 เดิม ก็หมื่นแระ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้