Celica ยากมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย KaR-TooN, 10 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KaR-TooN

KaR-TooN Guest

0
    0
    0
    คือตอนนี้ผมกะลังดูๆรถอยู่แล้วก็สนใจcelica
    ก็เลยอยากถามพี่ๆว่า รุ่นไฟกลมนี่หาอะหลั่ยยากมั้ยคับ
    แล้วส่วนมากเวลาวางเครื่องใหม่มักจะวางเครื่องอะไรคับ
    ขอบคุณคับ

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    อะไหล่ หาไม่ยากครับ ทั่วๆไปจะเข้ากับ carona ได้
    เครื่องบล็อคเดียวเลยครับ 3S FE,GE,Beam,GTE แล้วแต่ชอบคับ
    หรือจะแวกแนววาง V6 1MZ ก้อได้ครับ

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    อะไหล่ หาไม่ยากครับ แต่ของแต่งนี่สิ หายากกว่ามากครับ !

เรื่องวางเครื่อง ก็แล้วแต่ Style ครับ ว่าชอบ NA หรือ Turbo :)

3S-GE
    3S-BEAMS
    3S-GTE Air flow
    3S-GTE Non Air flow

แล้วมันวางตรงBlock เลยมั้ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้