ล้อนั้นสำคัญมาก ทั้งรับน้ำหนัก หมุน กระแทกจากการขับขี่ ตกหลุม ต่างๆนาๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 14 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อนั้นสำคัญมาก ทั้งรับน้ำหนัก หมุน กระแทกจากการขับขี่ ตกหลุม ต่างๆนาๆ จะหาล้อดีๆสักชุดอย่างห่วงแต่สวยราคาถูก ดูเรื่องความปลอดภัยกันด้วยนะครับ

1. Bancha Tha

Bancha Tha Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาตแชร์นะครับ

2. Tonghow Saetea

Tonghow Saetea Guest

0
    0
    0
  3. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    เค้าแปลงจาก4รูเป็น5รูรึเปล่าฮะพี่นุ เศษล้อตรงกลางในรูปทำไมมัน5รูง่ะ

4. ของผม TE37V เหยียบหินก้อนใหญ่ที่หล่นบนกาญจนา ที่ความเร็ว 120 ผลคือ แม็กแตก เกือบขาดเหมือนในรูปเลยครับ ล้อไทย ต้องทำใจ

5. Hksushi Ezzx

Hksushi Ezzx Guest

0
    0
    0
    ขอแชร์ด้วยนะครับๆ

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้