พี่ๆคนไหนที่เล่นneed carbon จบแล้วมาทางนี้ด่วนคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย nexxxxx, 1 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nexxxxx

nexxxxx Guest

0
    0
    0
    คือว่าผมจะขอเซฟที่จบแล้วของพี่ๆอะคับ
    ขอบคุณคับผม

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    เห็นเขาบอกภาคนี่ให้กันไม่ได้ครับเพราะว่าเซฟเกมส์นั้นจะล็อคกับตัว CD-KEY ครับ คนอื่นไม่สามารถใช้ได้

3. naxxxx

naxxxx Guest

0
    0
    0
    ผมมีโปรแกรมคับ สามารถทำได้คับ

4. Offtimus

Offtimus New Member Member

5
    0
    0
    โปรแกรมอะไรครับ

5. naxxxx

naxxxx Guest

0
    0
    0
    โปรแกรมเปลี่ยน ซีดีคีย์ให้เข้ากับเครื่องตัวเองคับ

6. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    เหอๆ ทำไมไม่เล่นเองล่ะครับ

7. Tunza!

645
    4
    0
  8. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อยากจะบอกว่า ผมพึ่งรู้ว่ามี BMW M3 GTR นะงับ ^^

แต่กว่าจะได้มาคงเหนื่อยเอาการอยู่ หึหึ

9. Tunza!

645
    4
    0
    เหอๆ ผมได้มาตั้งนานแล้ว ต้องปลดล็อค Reward card เอา และก็มี รถตำรวจ รถ SUV รถดับเพลิง รถขนขยะ และก็รถของ Cross ให้เราขับด้วย เออ แล้วก็มี MR2 ด้วย ต้องปลดล็อคออนไลน์เอา

10. nOxIeS

650
    31
    28
    คือผมพึ่งเข้าไปจิ้มดูไง เลยพึ่งรู้ว่ามีอ่ะ ^^

11. Tunza!

645
    4
    0
    เล่นด้วยๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้