หัวเทียน ngk platinum รุ่น BKR6EGP จะสามารถใช้แทนรุ่น BPR6EGP ได้ไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 6 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หัวเทียน ngk platinum รุ่น BKR6EGP จะสามารถใช้แทนรุ่น BPR6EGP ได้ไหมครับ อย่างอื่นมันเท่ากันหมดเลย แต่ตัว BKR จะเป็นขันเล็ก ส่วนBPR จะเป็นขันใหญ่ ขอบคุณครับ ^^

1. เรื่องหัวเทียนผมไม่เก่ง รอผู้รู้มาตอบครับ

2. อยากรู้เหมือนกัน

3. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ขันใหญ่ เล็กคืออะไรอ่ะครับ แหะๆ

ใช้ บล็อคขัน 16mm กับ 21mm

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้