เมื่อคืนมิตติ้งที่เมืองทองหนุกหนานมากครับน้องๆมากันเยอะครับเสียดายรุ่นพี่ๆน่าจะมากันเยอ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Arnon Non Sirebut, 7 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อคืนมิตติ้งที่เมืองทองหนุกหนานมากครับน้องๆมากันเยอะครับเสียดายรุ่นพี่ๆน่าจะมากันเยอะๆหน่อยนะครับน้องใหม่หลายๆคนเค้าเค้าอยากรู้จักอยากเห็นรถสวยๆแรงๆยังไงรบกวนฝากเรื่องนี้กับพี่แอดมินด้วยนะคร้าบบบ

1. ไปกันเยอะก็ดีแล้วละครับ เอารูปมาฝากกันด้วยครับ Admin อยู่สมุทรสาครติดต่องานอยู่เลยไม่ได้ไปครับ แล้วที่จอดรถเมื่อคืนเป็นอย่างไรบ้างครับ

2. โล่งๆเลยครับจอดด้านหลังอิมแพ็ค

3. ปกติ. ไป meeting กัน. มาเยอะ มาน้อย ไม่เคยมี เคส แบบกลับมา แล้วฝาก admin หรือ mod. ช่วยตาม. รุ่นพี่ กันนะ แปลกดีครับ แบบนี้ ถ้าผมจัด บ้าง ซึ่ง ก็ ล้างลา ไปนาน จากแต่ก่อน ก็ทำเหมือน ที่ตอนนี้ ทำ ๆ กันอยู่ แต่ผม จะให้ vote. สถานที่นะ แล้ว น้อง ๆ รุ่น ใหม่ ๆ ไม่มา ผม จะฝาก ใคร ได้ บ้าง นะครับ.

4. 55. มุมคุณ มุมผม. ต่างกันหน่อย. อะไร คือ ผิด คือ ถูก นะครับ. อธิบาย หน่อย สิ ครับ

5. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    เรื่องมีตติ้ง ในครั้งนี้ สมาชิกหลายๆท่านอาจจะไม่สะดวกเนื่องจากเตรียมตัวเตรียมรถ สำหรับเทศกาลสงกรานต์ ยังไงถ้าทุกคนสะดวกเรื่องเวลาก็คงได้พบ ได้รู้จัก กันแน่นอน

6. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ผม ว่าเริ่มไม่ค่อยขำ แล้วนะ ใครมีอะไรเสนอโทรมาหาผมเลย ผมเข้าใจว่าน่าจะมีเบอร์ผมกันหมดทุกคนแล้วนะครับ เดี๋ยวต้องมานิยามรุ่นพี่ รุ่นน้องอีก โทรมานะครับ ใครไม่เข้าใจสงสัย อะไรโทรมา

7. อะไร คือ ต่อว่า แล้ว ถ้าผม บอก ว่า คุณ สุดเขต post คือ ต่อว่า เหมือนกันละ. ส่วนละคร. จะมาเปรียบให้ งง ทำไม นะครับ คุยตรง ๆ ง่ายกว่า

8. NaiOat Jubu Jubu

0
    0
    0
    ไปกันใหญ่ละ ใช้ถ้อยคำเหมาะสมหน่อยก็ดีครับ

9. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    เอ่อ คุณเด่น คุณโอ๊ต ผม ขอ ก่อน ประเด็นจะเพี้ยน จะ งง ไปกันใหญ่

10. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    คุณสุดเขต คุณไอซ์ รบกวนโทรหาผม หน่อย หรือ inbox ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ ครับ

11. พี่น้องทุกท่าน ใจเย็นๆ ก่อนครับ ยังไงเราก็เป็นชาว Sunny Thailand ด้วยกันนะครับ ขับรถ Sunny เหมือนกัน ใจเย็นๆ ก่อนค้าบ

12. ผมไม่ได้ ทะเลาะ อะไร. ผมก็ตอบ เค้าก็ คุยกับผมนะ. ^^ ความจริง คุณ สุดเขต น่าจะมาคุย ด้วย ก็คน คุยด้วยอะ เนอะ.

13. รบกวนเบอร์โทรด้วยครับ

14. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    รักกันๆ ^ ^

15. ใจเย็นๆกันนะคับ ผมผิดเองคับที่ไม่ได้ไปทั้งๆที่ออกบูธอยู่ hall1 .......55555

16. ขอลบข้อความไม่ดีนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^ ยังไงถ่ายเก็บใว้แล้ว เผื่อใครอยากดูนะคร๊าบ

17. คืองี้ นะครับ ผมนะ ไม่เคยอยากมีปัญหา อะไรกับ ใครนะครับ ผมยินดี ที่จะให้ คำปรึกษา และ สอบถาม เรื่องรถ ได้หมดทุกเรื่อง ผมก็ไม่รู้อีกว่า บางคนไปพูด ไม่คุย อะไร เรื่องผม หรือ เรื่องของพี่ ๆ ST ในแนวทางแบบไหน และผม ก็ไม่อยาก มาอ้างว่า ผมหรือพี่ ๆ ST เค้าดี หรือ ช่วยเหลือ กันอย่างไง บางสิ่ง บางอย่าง เช่น การเข้าใจผิด หรือ อาจมีการตั้งใจบิดเบือน มันก็ เพี้ยน และ เละเทะ กันหมด ในเฟส ชื่อ ไม่คุ้น แต่ผม คือ พี่เด่น หรือ เด่น ที่ยินดี และ ชอบ และ อยากพบปะ แลกเปลี่ยนกับทุก ๆ คน ไม่ว่า จะเก่า หรือ ใหม่ หรือ ที่ ใช้ หรือ มีโอกาส มาใช้ Sunny ไม่ว่าจะรุ่นไหน ก็ตาม ครับ รักและเคารพ ทุก ๆ คน ครับ

18. เฮ้อออ......เกิดอะไรขึ้น มีลบข้อความอะไรกันด้วย ตามไม่ทัน

19. เมื่อกี้0837774985เบอร์ผมนะครับพี่เด่น

20. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    พี่กันน้องกันทั้งนั้น นิดๆ หน่อย ไว้ปาร์ตี้กัน

21. NaiOat Jubu Jubu

0
    0
    0
    ครับ ประธาน

22. ครับพี่หนุ่ม

23. เห็นข้อความทุกอย่่างละ ถือว่าเยี่ยมครับ!! จะพิมพ์จะโพสอะไรก็ต้องคิดกันนิดนะครับ ในนี้มีคนอยู่ 370กว่าคน หมายความว่ามีคนคอยตามดูกรุ๊ปเราอยู่เยอะมากพอสมควร พี่น้องกันหมด แล้วไว้เจอกันโอกาสต่อไป

24. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ตามไม่ทันอ่ะ 5555...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้