สุดท้ายคงต้องขายแล้วครับ เพาะโรงรถที่บ้านไม่มีที่จอดครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Songklod Gunlapasuk, 1 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สุดท้ายคงต้องขายแล้วครับ เพาะโรงรถที่บ้านไม่มีที่จอดครับ เผื่อมีสมาชิกท่านใดเอาไปดูแลต่อครับ ติดต่อ 083-260-2877 หนึ่งครับ ดูรูปเพิ่มได้ครับ http://rcw.ms/forum/threads/895609-ขออนุญาต-ขายรถบ้าน-Nissan-B14-เกียร์AT-1-6-ปี97-ติดแก๊ส2ระบบ

1. เสียดายไปเสียแล้ว... T_T

2. อารมเดี๋ยวกัน...บ้านผมจอดไม่พอเก็บมานานเสียดายเนอะๆ...ขายได้ไวๆๆนะครับ

3. K.กอฟล์ผมก้อไม่อยากขายนะ แต่ต้องขายครับ รักมากคันนี้

4. @Thanawat Chuhachachatchawankul เหมือนกันเลยครับ บ้านผมก้อจอดไม่พอ ขอให้ขายได้ไวๆเหมือนกันครับ

5. นั่นซิ.....ยังเสียดายเลยอ่ะ ขายได้ไวๆน่ะครับ ^_^

6. ขอบคุนคับ k.กอฟล์

7. ครับผม....แล้วออกมาใหม่ยัง

8. ออกแล้วครับ ไม่พ้น nissan ครับ ออก almera ครับ หรือ sunny ตัวญี่ปุ่นนั่นเอง

9. เหมือนกันแต่ผม...กะจะเล่นรุ่นใหญ่ อย่างเทียนน่าเลย เพราะตอนนี้ใช้ ทีด้าอยู่ กำลังจะปล่อย

10. ครอบครัวนิสสัน คริๆๆๆ

11. ทำไมปล่อยอ่ะครับ รูปทรงก้อสวยนะ

12. k.กอฟล์ผมว่า nissan เป็นรถที่มี่สเนห์ในตัวมันเองครับ

13. ผมก็ว่าน่ะ ... เพราะว่าช่วงนี้ดูบูมากๆ มากกว่ามิสซูด้วยซ้ำ

ใช่คับ รถ nissan ทำมาเพื่อตอบโจทย์คนหลายกลุ่มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้