โซ่ราวลิ้นเสียงดังมาก ซ่อม หรือเปลี่ยนประมาณเท่าไหร่ครับ? B13 GA16 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kris Dio Kant, 20 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    โซ่ราวลิ้นเสียงดังมาก ซ่อม หรือเปลี่ยนประมาณเท่าไหร่ครับ? B13 GA16 ครับ

2. ตั้งได้ครับมีตัวดันโซ่เป็นพลาสติกสีดำๆ

3. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    เพลาขับ เชียงกง ขอบคุณครับน้าตุ้ย

4. ถ้าเปลี่ยนตัวดันโซ่ใหม่ตัวละประมาณ 300 - 400 บาทครับ มือ2 ครับ ผมเปลี่ยนมาแล้วเงียบกริ๊ป คริๆๆๆ

5. ของผมก็เปนคับ ราคานี่ซื้อที่เซียงกงเหรอคับ แล้วเปลี่ยนเองได้ป่าว มันอยู่ตรงใหนอ่ะ แล้วตั้งเองได้ป่าว เผื่อหายจะได้ไม่ต้องซื้อ

6. ผมได้มาจากเครื่องที่เขายกทิ้งอะครับ ลองหาดูที่ภาพเก่าในนี้ผมเคยเอาลงไว้อยู่อะครับ ^_^

7. ของผมก็ดังคงต้องจัดซะแล้ว

8. เสียงมันดังแบบไหน จะได้ไปสังเกตรถตัวเองบ้าง

เสียงดังเหมือนเครื่องดีเซลเลยครับ 555555 ของผมที่เปนน่ะ ยางของตัวดันโซ่มันสึกหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้