B14 เดิมๆสีแดงเลือดหมู อยากแต่งภายนอกให้มันดุๆกับเค้าบ้าง เริ่มจากอะไรก่อนดีครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanakarn Saneewong Na Ayutthaya, 19 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 เดิมๆสีแดงเลือดหมู อยากแต่งภายนอกให้มันดุๆกับเค้าบ้าง เริ่มจากอะไรก่อนดีครับ (งบนักศึกษา) อีกอย่างตอนนี้ฝากระโปรงตีแตกลอกมาเป็นแผ่นเลย ยังไม่รู้เลยจะทำสีเดิมหรือสีอื่นๆใหม่ดี ช่วยชี้ทางทีครับ ผมมือใหม่ๆ

1. แม๊ก+โ็ช็คคร๊าบ สองอย่างหล่อขึ้นทันตาเลย ผมเพิ่งจัดไป ฮ่าๆ

ค่อยเปนค่อยไปยังงัยขับ ซันนี่ดูดีทุกคน คริๆๆๆ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้