และแล้ว ไอสิ่งที่ดังก็เงียบไป เมื่อเจอบิลนี้ T.T ปล.พี่ๆว่าเรสราคาเป็นไง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Jay Dekwad, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jay Dekwad

Jay Dekwad Guest

0
    0
    0
    และแล้ว ไอสิ่งที่ดังก็เงียบไป เมื่อเจอบิลนี้ T.T ปล.พี่ๆว่าเรสราคาเป็นไง เป็นกลางหรือสูงไป ครับ

2. โอเครเลย หายสนิทเลยนะ ราคานี้ อิอิ ไม่ถูกไม่แพงครับถือว่าอะไหล่ต้องเดินทางครับ

3. น่าจะเงียบสนิท

4. Jay Dekwad

0
    0
    0
    สรุปอาการเหมือนที่พี่นิว ว่ามาข้างต้น โดนเข้าไป เงียบกริ๊บ

5. อิอิ ครับผม สบายๆมีไรโทรมาครับ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW พี่นิว สุดอ่ะ.....

7. ลูกปื้นล้อหน้าไทเทเนี่ยมเลยป่ะเนี่ย^^

8. ราคากรุงเทพฯ ถ้าต่างจังหวัดผมว่าแพงนะ

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ดูจากราคาวัสดุอุปกรณ์ที่เปลี่ยน ถ้าไม่ใช่ของแท้เบิกศูนย์ หรือยี่ห้อ 555 แท้ จะถือว่าแพงครับ แต่ถ้าเป็นสองอย่างที่บอก ถือว่าราคาประมาณนี้แหละครับ

10. Jay Dekwad

0
    0
    0
    ทุกอย่างเปลี่ยนเป็นคู่เกือบหมดครับผม

11. โอ้วโห้ว อิอิ

12. ต้องทำใจ ครับ ราคา แพงถูก ผมว่า อยู่ภูเก๊ต เปลี่ยนราคานี้ก็โอเคแล้วครับ ต้องดูว่าเขาใส่ของเกรดไหนดีก่า 555

13. Jay Dekwad

0
    0
    0
    เกรดที่ดีที่สุด ที่หาได้ในภูเก็ตครับ บางชิ้นก็เป็นแท้โรงงาน เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้