ฝากถึงพี่หนุ่ม 2000GT ภายใน แลมโบฯ คับ ไฟหน้าชุด kit จากเมกาครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เอารูปมาฝากครับ มาทั้งเซ็ท

ส่วนเรื่องราคา เค้าลงไว้ 399 $ ครับ แต่ค่าส่งต้องถามอีกที น่าจะไม่เกิน 80-100 $ ครับ (ผมเคยสั่งหม้อพักปลาย ค่าส่งแค่ 60$ ครับ )

แบบที่เป็นไฟเบอร์ธรรมดา ผมหาไม่เจอ แต่จำได้ว่าราคาถูกกว่าเยอะพอสมควรครับ

ไฟเลี้ยวมุม สีขาว แบบของ รถคุณจิ๊บ ก็มีนะคับ อันละประมาณ 100 $ ครับ ไม่ถึง 4000 บาท รวมค่าส่งแล้วด้วย

1. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    มีโลโก้นกมั่งไหมครับพี่ยอด

2. มีครับท่าน ค่าของอันละ 21.99 $ ค่าส่งอันละ 20 $ ครับ ไม่รู้ว่าถูกหรือแพงอ่ะครับ

จะสั่งเอง หรือให้ผมสั่งให้ก็ได้ครับ ถ้าให้ผมสั่งขอคิดค่าเหนื่อยเป็นปล่อง bomex ข้างนึงแล้วกัน :D

3. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    สวยมากเรยครับพี่ยอดดดดดดดดดชอบบบบบบบบ

4. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ใช่เลยครับพี่ยอดหากสั่งกับพี่จะได้ไหมครับ ส่วนสีเดี๋ยวผมมาลงให้ได้ไหมครับขอคืนนี้นอนคิดก่อนส่วนค่าแรงจากปล่องbomexเป็นลิโพแทนได้ไหมครับพี่ :D

5. เสียใจด้วยครับ มันมีแต่สีดำ ที่เป็น limited edition ครับ

ค่าแรงเอาเป็น bride ฝั่งคนนั่งแล้วกัน เพราะฝั่งคนขับผมนั่งไม่ลง :D

อันนี้เอามาให้ดูกันเฉยๆ เพราะมันแพงมากๆ สงสัยมันจะหายากมั้ง :D

แก้ไขล่าสุด: 21 มกราคม 2009
  6. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ขอบคุณ ยอด มากที่เอารูปไฟมาให้ดูสวยดี แต่ไฟข้างในมันไม่กลมเหรอ แบบนึ้เคยเห็นแล้ว อยากได้แบบไฟของ RX 7 ที่ข้างในเป็นไฟกลมๆสองดวงอะ ถ้ามีรูปส่งมาให้ดูอีกนะ ขอบคุณ

7. am3door

190
    0
    0
    ไปกินเหล้าการดีก่าทุกท่าน

8. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    วันไปเขาใหญ่ชวนก็ไม่ยอมกินนะแอม

9. am3door

190
    0
    0
    โอวววววววันนั้นเพลียและง่วงจิงๆๆคร้าบบบบบอิอิ

เอาใหม่แก้ตัวๆๆๆๆๆ

10. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    อยากได้อะคับ มีเบอร์ติดต่อเปล่าคับ หรือโทรหากอล์ฟก็ได้คับ 0816955544

11. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    สวยคับพี่ยอด

^^

12. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    ถ้าจะหายาก อยากได้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้