ไฟป๊อปอยากใส่หางหลังของ ไฟกลม gt4 ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย JAZZza, 7 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    หางของไฟป๊อปไม่สวยอ่ะครับ มันเตี้ยไปหน่อย เอาของไฟกลมมาใส่ได้ไหมครับ

2. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    เอ้ว่ามันไม่เข้านะ เพราะตากลมมันอ้วนน่ะพอใส่แล้วมันเป็นปลาวาฬ แต่ถ้า ตัวป๊อป มันเพรียวกว่าเอ้ว่าลองไปทำแบบ CUSTOMIE (แบบที่เราออกเองดีกว่านะครับ) หาแบบจาก ญี่ปุ่น

3. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ต้องแปลงขายึดใหม่ ทำฐานยึดใหม่ แต่โดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบหางเดิมมากสุดครับ หลังจากเห็นมาหลายๆแนว มันไม่ค่อยเวิร์คเลยครับ

4. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ทำหางถาด แบบ 7 ดูสิคับ น่าจะโหดนะ

5. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ออกแบบใหม่เเลยครับ

6. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ถ้าเอาหางขอตากลมมาใส่ ผมว่าหาพวกหาง Bananaมาใส่ดีกว่าครับ:)

7. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    มีรูปมาฝากจ้า

8. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ก็ สวย นะ

9. BOND CELICA

144
    5
    0
    ก็สวยเหมือนกันนี่หว่า ลองใส่มั่งดีก่า อิอิ

ว่าแต่รถใครอ่ะ

10. AMPM

252
    1
    0
    พอเห็นรูปแล้ว ก็สวยดีนะครับ !!!! :)

11. Mean CCT

Mean CCT Guest

0
    0
    0
    สวยไปอีกแบบ

งั้นจัดไปใครสนใจ

3000 โทรมาเลย อิอิ

086-5075741

12. AMPM

252
    1
    0
    จัดไป !!!! :D

13. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    รถใครไม่รู้ เจอเลยแอบถ่าย แต่เหมือนเค้าจะรู้ตัว กดหนีใหญ่เลยอ่ะ กว่าจะถ่ายมาได้ เหนื่อยนะเนี่ย

14. AMPM

252
    1
    0

เค้าคงนึกว่าเพชรตามไปยิงง่ะ ! :p

อิอิๆๆ จิงๆ จะตามไปถ่ายรูป !!!! :D

15. BOND CELICA

144
    5
    0
    555

16. beams

beams New Member Member

25
    0
    0
  17. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เห็นด้วยกะคุณ อั้ม นะครับ ใส่บานาน่าดีกว่า ซิ่งมั่กมากกกก!!

18. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    หน้าตา โหด

:rolleyes: หน้า ตา เพชรดูโหด ไปป่าว และถ้า มองจากกระจกข้างคงนึกว่าเล็ง ปืน 555 อะนะ ...

19. BOND CELICA

144
    5
    0
    เค้าคงกลัวโดนวางมิดมั้ง 555

20. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    เขาคงนึกว่าเพชร เป็น ปาปาราชชี่

21. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    มีรูปมั้ยจ๊า PM มาด้วยเน้อ

22. C-ONE.

C-ONE. Guest

0
    0
    0
    ผมว่าดูมานแป่งๆนา

23. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0

จริงครับ - -

24. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    กัน ชนมะสวย

• :cool: แฟ้บ ว่ากันชน มะสวย ครับ เรียบ ๆ สวยก่า อันนี้ มัน เวอร์ ส่วน หาง นะ ก้อ แปลก ดี แนว ใหม่ :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้