ถามเบอร์สีฟ้ารถแจ๊ส 08 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย najake@clubjz, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    จนใจ อู่สีหาเบอร์ไม่ได้
    จะหาฝาถังไปเทียบก็ไม่มีใครใช้เลย

รบกวนท่านที่ทราบเบอร์สีแจ๊สใหม่ 08 ตัวสีฟ้านะครับบอกผมด้วยครับ

...

2. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    อ่อ..ผมจะเปลี่ยนสี กระบะเชฟวี่ ให้เป็นสีฟ้าที่อ่อนลงน่ะครับ

3. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ใคร มี อัพ ไป . .
    เรา ไม่ รู้ ง้า

แต่ อยาก บอก ว่า . . .

รูป profiles ได้ ใจ มาก เลย คร๊า

คุณ น้อง สุด ชีวิตตต ! !!

^____^

4. najake@clubjz

36
    5
    0
    ขอบคุณจร้า.....อัพรอนะครับ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
  6. sakawa

sakawa New Member Member

83
    1
    0
    ลองโทรเช็คทางศูนย์ดูสิครับ แน่นอนดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้