สู้โว้ยยย !!!!

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tana_art, 15 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จะสอบแล้วครับพี่น้อง
    สอบวันจันทร์ แต่ขณะนี้ ผมยังไม่ได้อ่านหนังสือเลยครับ :confused:
    ขอให้พี่ๆเพื่อนๆทุกๆคนโชคดีในการสอบนะครับ

สงสัยหลังจากสอบกลางภาคเสร็จ ผมคงต้องมาโพสอีกกระทู้นึง
    Drop โว้ยยย !!!! อิอิ :D

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สู้ๆ ด้วยคน ขอให้โชคดีในการสอบ คับผม

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    สู้ๆๆๆ โชคดีในการสอบครับ

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    พยายามเข้า ครับ ยังไม่ได้อ่านเหมือนกัน 555

5. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    สู้ๆ ครับ A ครับ A

Nat_mo ถูกใจสิ่งนี้
  6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    โชค A นะจ๊ะ นู๋ๆๆทุกคน เจ๊รอดตัว โชคดีที่ม่ายมีสอบกลางภาคมีแต่ปลายภาค แต่การบ้านตรึม สู้ๆๆๆ

7. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    อ่านไป2และ น่าจะเลื่อนไปซักสัปดาห์ครับ อิอิอิ

8. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    :) และแล้วเวลาที่ทุกท่านรอคอยก็มาถึง
    อิๆ
    ปล. ยังอ่านไม่หมดเลยโดยเฉพาะMaterials งงโคตรๆ:(

9. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ยังไม่ได้ รู้สึก รู้สา อะไรกับการสอบ ในครั้งนี้เลย ( ยังไม่ได้จับหนังสือสักนิดเลย )

เพื่อนๆ ที่รัก หายไปไหนกันหมด สงสัย ปีหน้าไปแน่ ๆ เลย ดู ๆ แล้ว

10. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    แก๊บจะไปไหนสู้ๆๆ ไม่ได้ดร็อบไปก่อน เรียนเรื่อยๆไม่ต้องรีบ

11. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ครับเพ่ จะพยายาม ครับ

12. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ยังไม่ได้อ่านเลยอ่า.........ต้องสู้แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้