คิดยังไงกับการให้ไปตัดผมคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย abraams, 16 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    สำหรับผมแล้วผมว่ามันเหมือนเด็กปวชเลยอะคับ

2. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    ทำไปเพื่ออะไร ออกนอกระบบไม่เป็นไร แต่ขอผอ.ใหม่ได้ม่ะ

ได้ข่าวว่าเค้าจะเลือกผู้บริหารใหม่ยกชุดนี่ครับ หลังจากออกไปแล้ว

3. llneszall

llneszall New Member Member

5
    0
    0
    แบบ เก่า ก็ดี อยู่ แล้ว ไม่รู้จะไปเปลี่ยนแปลงให้มันเหนื่อทำไม
    แบบ เก่ามันก็ไม่ได้เสียหายอะไร อย่าว่าแต่เด็กเลย
    ครู อาจารย์ บาง คนก็ไม่ เห็นด้วย เขาคงขี้เกียจมาคอยตรวจเด็กมั้ง
    โตๆๆ กันแล้ว :( :mad: :( :mad: เห้ย...เบื่อ:mad:

4. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    แต่กูไม่อยากให้ออกนอกระบบ ส่วนเลือกผู้บริหารใหม่นั้นถ้าออกนอกระบบแล้ว ศิวิไลเปนพวกกับ
    อธิการ มึงคิดว่าเค้าจะให้ใครเปน คิดนิดนึง ถ้าออกนอกระบบพวกเราจะได้คนที่ชื่อ ธีรวุฒิ เปน
    อธิการ สถาบันเราไปตลอดกาล แม่งจะได้โกงกันไปตลอดกาล

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ดีนะหลุดพ้นมาแล้วไม่ง้านเส้าใจอีกแน่ๆ............ขนาดเรียนปวช.เจอที่ปรึกษาให้ตัดอ่ะไม่ง้านไม่ให้ลงทะเบียนอ่ะ

อย่างเส้า.............ใครที่เรียนวทอ.อยู๋อดทนอีกหน่อยนะครับ............

6. หัวด อมันแผลบ

ผมว่าใครจะตัดทรงไหน ผมสั้นผมยาว ก้อไม่เหนเกี่ยวกับเรื่องการเรียนนี่คับ โตๆกันแล้วนะคับ ไม่ใช่เด็กประถม ต้องไว้ผมสั้นรองเท้าต้องสีน้ำตาลหรือดำ ถุงเท้าต้องสีดำ แล้วเรื่องการตรวจเครื่องแต่งกายเวลาสอบ เพื่อนผมโดนเรื่องรองเท้า เพื่อนผมใส่คอนเวิร์สหนังสึดำขอบขาว คนตรวจบอกว่าผิดระเบียบ เพื่อนผมก้อบอกว่านี่ก้อสีดำโดนด้วยหรอ แล้วเค้าก้อถามว่า"แล้วพื้นรองเท้าสีอะไร" ถ้าตรวจถึงขนาดนี้ก้อไม่เขียนในระเบียบว่าต้องใส่รองเท้าหนังเท่านั้นละคับ

Ass hole!! -*-

7. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ผมยังไงก็ได้ครับ หุหุ
    แต่งตัวยังไงผมก็ไม่หล่อขึ้นจากเดิม อิอิ:D :p

8. กุ๊

626
    12
    0
    ไอเดี่ยวอย่าเครียด เราต้องไปประท้วงกันแล้ว

9. แล้วกีฬามหาลัยหยุดป่าววะกุ๊

10. กุ๊

626
    12
    0
    หยุดมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้