รบกวนหน่อยครับ รถมีเสียงแต่กๆ รัวๆ ประมาณพลาสติกลั่น หาสาเหตุไม่เจอ ครับ จากกันโคลง หรือว่ามีอะไรให้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Vitty, 29 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ขับทางเรียบๆ ไม่มีเสียงอะไร ครับ แต่พอ เจอพวก เส้นที่ตีไว้ ก่อน ลงอุโมงค์ให้รถสั่นๆ หรือว่าบางจังหวะ

จะมีเสียง แต่กๆๆ ประมาณเหมือนอะไรตีกัน รัวๆ นะครับ

เดาไม่ถูกจากหน้าหรือหลัง แต่เสียงมันเหมือนมาจากซุ้มล้อหลัง ซ้ายเลยครับ

ตอนแรกนึกว่ากันโครงหน้าซ้าย ฟังๆ เสียงมันไม่น่าใช่

ไม่แน่ใจ มันพอมี อะไร ให้น่าสงสัย หาได้บ้างครับ

ตอนนี้ ปสด อ่ะครับ เสียงมันน่ารำคาญมาก

ขอบคุณครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เข้าอู่ ยกฮ้อยดูดีกว่าครับน่าจะเห็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้