เซ็ตโบ ใส่รถPOPได้ไหม

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Gunnerrr, 17 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gunnerrr

Gunnerrr New Member Member

4
    0
    0
    กะลังจาลอง ทำได้ไหมหว่า

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ไม่รู้อะ เครื่อง 50 cc เอง

3. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    ถ้า 2 จังหวะไม่ได้คับ

แต่ 4 จังหวะก้อคงไม่ได้อีกเหมือนกันเพราะ cc มันน้อยจัด น้อยเกินกว่าที่จะปั่นใบเทอไบน์ได้

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเต่ถ้า เทอร์โบ ของมอไซล์ที่เป็นไฟฟ้า ของไซล์ก็ได้นะ อิอิ

พันกว่าบาท เอง ติดตั้งง่ายด้วย กดเเล้วเเรงในรอบปลาย

ลองดูนะ

5. >NewEl2a<

>NewEl2a< New Member Member

17
    0
    0
    อิอิ

เคยเห็นแต่ KSR ติดเทอร์โบ ยิง ไนตรัส อ่ะครับ ส่วน รถ ป๊อบไม่เคยเห็นเลย ต้องลองดู อ่ะครับ อยากรู้เหมือนกันว่าจะใช้ได้ ไหม

:) :( :confused: :mad: :p ;) :D :eek: :rolleyes: :cool: :eek:

6. Poon_dragster

Poon_dragster New Member Member

3
    0
    0
    ลองดูของmiraสิครับ ลูกละ1500-3500บาทครับ แต่ไม่รู้ว่าเครื่องมันจะปั่นไหวมั้ยครับ

7. bank_up!

bank_up! New Member Member

6
    0
    0
    เคยเห็นแต่ KSR ติดเทอร์โบ ยิง ไนตรัส อ่ะครับ ส่วน รถ ป๊อบไม่เคยเห็นเลย ต้องลองดู อ่ะครับ อยากรู้เหมือนกันว่าจะใช้ได้ ไหม
    อยาทราบว่า KSR คันเท่ารายเหรอผมหามานานหละอยากขับใส่โบได้ด้วยเหรอเดียวทำด้วยอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้