no any logo on it

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย ittgung, 17 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ittgung

ittgung Guest

0
    0
    0
    กล้วยที่ไม่มีเครื่องหมายของ wata หรือ BR นี่แสเดงว่าเป็นอะไรได้บ้างครับ

2. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    //// ต้องดู เพทด้านใน นะคับ ป่มว่า ถ้า วาตา กะ บีอาร์ จะมี โลโก้ชัดเจน ตามที่รู้กัน ......แต่กล้วย ยุ่น แบบไม่มีปั๊ม โลโก้ก้อมีเยอะคับ //// ต้องเหนภาพคับ

3. ittgung

0
    0
    0
  4. ittgung

0
    0
    0
    ผมลองใส่ web translate ดูแล้ว ปรากฏว่าเป็นของ copy นี่เอง ไม่น่าใจร้อนเลยเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้