สัญญาณกันขโมย

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย คนขี่zx, 27 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    zx เอามาใส่สัญญาณกันขโมยได้ไมคับ แบบที่เหมือนรถยนตืแต่เปงของมอไซด์คับ พอดีที่มอที่ผมเรียนรถมันหายบ่อยมากช่วงนี้คับกล้วมันหายเลยอยากหาไรไว้ป้องกันไว้คับ

1. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ได้คับเห็นคลองถมมีขาย 500 - 700 ครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    มีครับ แนะนำ Cycwall ครับ พันกว่าบาท ไม่รู้ตอนลดแล้วหรือยัง แต่ต้องแปลงสายไฟหน่อย ให้ร้านมอไซค์ติดน่าจะได้ครับ :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้