ช่วงเวลาที่ดีที่สุดในชีวิตผม

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย tAn78, 7 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    สำหรับผมแล้ว ไม่มีอะไรจะดีไปกว่าการมีเพื่อนแท้ที่รักกัน จริงใจต่อกัน เป็นห่วงดูแลซึ่งกันและกัน จริงๆสมัยนี้เพื่อนแท้หายากนะครับ ผมถือว่าโชคดีมากที่ได้มีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ดีมากอย่างพวกเราทุกๆคน ผมสามารถรู้สึกได้ถึงความจริงใจ ไม่เสแสร้ง พวกเราคุยกัน เที่ยวด้วยกัน สนุกด้วยกัน หัวเราะด้วยกัน แข่งกระป๋องด้วยกัน ช่วยเหลือกันด้วยความเต็มใจ นี่คือมิตรภาพที่แท้จริง

ขอบคุณทุกๆคนสำหรับอาหารมื้อใหญ่สุดอร่อย+บรรยากาศดีๆ

ขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับทีมอิสระ เป็นของขวัญที่สุดยอดมากครับ ผมเริ่มใช้แล้วตั้งแต่วันนี้:D

วันนี้ผมมีความสุขมาก และคงจะคิดถึงพวกเราทุกๆคนมากด้วย มันทำให้ผมไม่รู้สึกอยากจะไปเลย
    ผมสัญญาว่าจะตั้งใจเรียนให้จบและกลับมาขับคาร์ทที่ผมรักกับพวกเราแน่นอนครับ;)

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek: โห น้ำเน่าจนผมน้ำตาไหลเลย ตั้งใจเรียนเพื่อน อาบน้ำบ้าง ขับคาร์ทบ้าง เรียนมากหน่อย 1ปีผ่านไปเร็วมากจริงๆ แต่1วันที่มีปัญหาหนักใจ(หาทางแก้ยังไม่ได้)ดูเหมือนผ่านไปช้าเหมือน1ปี
    ผมว่านะ ถ้าเราแก้ปัญหาได้สักเปราะนึง ก็เหมือนเราได้เวลาชีวิตเพิ่มมาอีกปีนึง แต่ถ้าเราปล่อยปัญหาดองไว้หมักไว้ อายุเราจะหมดไปอย่างรวดเร็ว:rolleyes:
    :sad: :sad: :sad: :teeth: :sad: :sad: :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2007
  3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขอขำก่อน...เดี๋ยวมาโพสรูป...55555

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    บรรยากาศ กับควารู้สึกดีๆ....ไม่มีวันจางหายไป....
    เรียนจบแล้ว กลับมาซิ่งคาร์ทกันต่อครับ :D

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ต่ออีก 1 ชุดครับ:D

6. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    โห.....ไปกันมะชวนต้อกะแอมเลย อิอิ น่าสนุกดีจ่ะ ขอให้พี่ธารกลับมาขับเล่นกะเราเร็วๆน้า

ต้อกะแอม

7. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ไปดีมาดีคับพี่

รีบเรียนรีบกลับนะพี่ จะได้กลับมารวมเปน มู๋โจ๊ก กันอีก ... สนุกมากคับเมื่อวาน ขอให้โชคดีนะคับ :plane:

ปล. ขนเต่าไอเมย์แม่งสุดหว่ะ มีซูมด้วย ..... 555555555
    :lol:

8. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ตอนแรกอ่านแล้วซึ้งโคดๆ พอเห็นขนเต่าไอ้เมย์แม่งเลิกซึ้งทันที5555

9. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    *-*

:):D *-*ขอโทษด้วย...นะค่ะที่เมื่อวานไปได้ไปงานเลี้ยงส่ง
    พี่ tAn... ยังไงขอให้พี่ tAn ตั้งใจเรียนแล้วรีบกลับมานะค่ะ น้องเบ็นเอาใจช่วยค่ะ ...สู้ตาย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2007
  10. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ขอให้ตั้งใจเรียนนะจบไวๆ ทำเรื่องสำคัญก่อน.. เรื่องเพื่อนมะต้องห่วงกลับมารับรองฮากันเหมือนเดิม
    และอาจมีสมาชิกใหม่มาอีกด้วยซ้ำครับ ดูแลตัวเองดีๆหละ
    Showtime jr.

11. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ตั้งใจเรียนนะครับธาร

ต้องขออภัยที่เมื่อวานนี้ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย :cry: แต่ยังงัยซะพี่ก็ขออวยพรให้น้องธารตั้งใจเรียนนะครับ อยู่ที่โน่นก็ดูแลสุขภาพด้วย.

ปล. หากมีโอกาสเล่นคาร์ทที่อังกฤษ ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะครับ

12. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    นึกอะไร ซึ้งๆ ไม่ออก

เอาภาพซึ้งๆ ไปแทนแล้วกัน

13. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ตาหนุนมานี่ปิดประเด็นเลย ผมอดไปติดอยู่โน่นนนนน พัทยา ยังไง ถ้ากลับมาเดี๋ยวจัด BESTLAP SUPERBATTLE ให้เลย อิอิ ไปถึงโน่นแล้วอย่าลิมส่ง 6 มาด้วยว่าปลอดภัย

14. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    อื้อหือออออ"พี่หนุน" รู้สึกว่ายิ่งนับวันพี่หนุนจะมองอะไรจะเห็นอะไร
    พี่หน่ะมองได้ลึกลงถึงก้นบึ้งของเหตุการณ์เลยนะฮับบบบบ
    :sad: :sad:

15. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เศร้าเลยย

พุ่งนี้แล้วซิ พี่ธารของเราจะออกเดินทางแล้ว เศร้าจัง :cry:

ปล. เครื่องออกกี่โมงคับพี่ ยังไม่รู้เลย ???

16. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    โชคดีครับ คุณธาร ประสพความสำเร็จในเรืองศึกษาต่อนะครับ
    นี่ไปอยู่ถึง ดินแดน Motorsport เลยนะครับเนี่ย
    สนามแข่งรถแน่นไปหมด ที่ UK มี หลักสูตรสอนขับรถแข่งด้วยนะครับ แล้วก็มี สาขา Motorsport ด้วย ( น่าไปเรียนมาก )
    คุณธาร ทิ้งเบอร์ E-mail ไว้ด้วยครับ เผื่อผมจะฝากซื้อนิตยสาร Karting Magazine ของ UK เพราะตอนนี้ ทางเมืองไทยไม่ได้นำเข้ามาขายครับ ว่าจะสั่งทาง Website ก็ไม่อยากชำระเงินทาง Credit Card เค้าขายกันที่ 36 ปอนด์ ต่อ 12 ฉบับครับ

17. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Thanx 4 everything

บ๊ายบายคร้าบทุกคน เจอกันกระทู้หน้า(ตอนอยู่อังกฤษแล้ว)

พี่ woodie ครับ อีเมล์ผม [email protected] ถ้าผมหาซื้อได้ผมยินดีครับ

เเละสำหรับเพื่อนคนอื่นๆ ถ้าอยากจะฝากซื้ออะไรก็บอกได้นะ ถ้าซื้อได้ก็จะซื้อให้

เหน่ง เครื่องออกบ่ายโมง50 แต่พี่คงไปสนามบินตั้งแต่ 10-11โมงแหละ มือถือพี่ใช้ได้ถึงบ่ายโมงพรุ่งนี้

พี่หนุ่ม ไอ้มุขลองแอร์นี่มันฮาต่อเนื่องดีจริงๆ เล่นเมื่อไหร่ก็ขำ สุดยอดพี่:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2007
  18. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    ธารโชคดีนะน้องธาร ตั้งใจเรียนให้จบรีบกับมาทางบ้านให้อภัยหมดแล้ว จะได้มานั่งทดลองแอร์รถ CIVIC 3 DOOR และอย่าลืมพาเด็กทารกผมทองผิวขาวกับมาด้วยนะ

ปล. ถ้าเหงาก็หาอะไรทำหรือหาที่ซ้อมเอวก็ได้

19. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ขอบคุณครับ คุณธาร เดี๋ยวคุยกันทาง Mail ครับ
    โชคดีในการเดินทาง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้