ขายไปได้ ปีกว่าๆแระครับ ขายด้วยความจำเป็นบางอย่างขณะนั้น แต่สุดท้ายจนแล้วจนรอดไปเอา 3...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sornnarong Tephasdin Na Auyutaya, 27 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายไปได้ ปีกว่าๆแระครับ ขายด้วยความจำเป็นบางอย่างขณะนั้น แต่สุดท้ายจนแล้วจนรอดไปเอา 3 ดอ มาทำอีกรอบ แถมขายไปแบบเจ็บๆ 555 ทุกวันนี้ ยังเสียดายมากกกกกครับ อยู่กันมา 6 ปี ตอนนี้ไปอยู่ทีมใหญ่ เครื่องทำเต็ม ใครเจออย่าไปดันละครับบบ
    Toey_si

1. คูเป้สายเหลืองคันนี้

สายตูดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้