รถเซ็ทโบ ไช้ NGV ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย n!Cs`RCW, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    รถที่มีเทอโบไช้ NGV ได้ไหมครับ มีอู่ไหนรับทําครับ :)

2. ได้ครับ แต่ ร้านอยู่โคราช แนะนำว่า ลองโทรไปคุยรายละเอียดเพื่อเป็นแนวไว้ก่อน ส่วนเบอร์เดี๋ยวนำมาให้ครับ เจ้าร้านคุยสบายๆ

3. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    ในกรุงเทพไม่มีเหรอคับ

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อ่าว ไอนิค เมิง จาเอากระบะไปติดหลอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้