เเก็ปหลัทรงspoon

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย chavarit, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chavarit

chavarit Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามพี่ๆๆหน่อยนะครับคืออยากทราบว่าnvเราสามารถใส่กับเเก็ปหลังของspoonได้หรือไม่ครับ
    สวยดีครับอยากใส่ครับเเล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับเเล้วมีร้านไหนทำได้บ้างครับผมอยู่เเถวดาวคนองนะครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ใส่แวนป่าวครับ เด๋วผมถามตา x ให้ใส่ได้เลย ไม่น่าเกิน 1500 ครับ
    สนใจโทรมาครับ

3. chavarit222

chavarit222 Guest

0
    0
    0
    แก็ปหลังทรงspoon

เป็นตัวกระบะหลังคาแครี่บอยครับ ใส่กันได้ไหมครับ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อ้อผมนึกว่าแวนงั้นต้องแปลงอีกนะครับ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  6. chavarit

chavarit Guest

0
    0
    0
    chavaritt

พี่ๆๆผมยังสนใจอยู่นะครับ เเต่อยากเห็นรูปก่อนการตัดสินใจนะครับรบกวนหน่อยนะพี่

7. ผมก็แปลงSPOON ใส่เหมือนกัน กระดกหน่อยๆ กะลังดี

8. ทำมา 2000- คับ ร้านไฟเบอร์ทั่วไป ทำได้หมดหล่ะคับ

9. chavarit222

chavarit222 Guest

0
    0
    0
    แก็ปหลังทรงspoon

ขอบคุณครับคุณคนเลี้ยงเเมวถ้าจะให้ดีก็ลงรูปด้วยก็ดีนะครับ เหอๆๆเกรงใจจังรบกวนหน่อยนะครับ

10. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    อยากเห็นรูปเหมือนกันครับพี่

11. katipot

katipot New Member Member

26
    1
    0
    ผมเอาของ ยารีส มาแปลงใส่ 2000 เองครับ

12. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    อยากใส่บ้างครับแต่ขอดูแบบรถที่ไม่มีหลังคาข้างหลังหน่อยที่ใสแก็ปแล้วว่ามันจะสวยแค่ไหนน้ออิๆๆ

ขอบคุณร่วงหน้าเลยแล้วกันนะครับ

13. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
  14. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ขอลงรูปรถตาเล็ก (คนเลี้ยงแมว) ให้ดูแทนนะครับ ใส่แก๊บหลัง spoon แล้วหน้าตาจะเป็นแบบนี้คร้าบบ

:D

15. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    อันนี้แบบไม่มีหลังคาครับ

(ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ)

16. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    ขอบคุงทุกคนนะครับที่นำรูปมาให้ชมครับ

ผมก็ตามหาร้านใส่สปอยเลอร์เหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้