อยากรู้เรื่องลูกอ่ะว่าคลิกใส่ลูกไรดี

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย nutzaclub01, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutzaclub01

nutzaclub01 New Member Member

6
    0
    0
    คือว่าผมขับคลิกอยู่เลยอยากรู้ว่ายัดลูกอาไรดีครับ เอาแบบไป :eek: หมก:eek: อ่ะครับแล้วต้องใส่อาไรอีกดีครับ แคมไรดี ต้องมีกล้องไหมครับบอกราคาด้วยก็ดีนะครับ:)

2. kamton

kamton New Member Member

71
    0
    0
    ลูกแบบ เด็กๆๆทำก็ลูกโซนิคครับ
    ชักซัก2.5มิล คาบู ไม่พ้นเอ็นโปร
    แคมก็แคมแต่งโอชินพระราม2 ของเขาดีจริงๆๆๆๆ
    เขาน้าเบี้ยว หมกๆๆใส่กลองก็แรงไม่ดัง

3. nutzaclub01

6
    0
    0
    แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    คุณอยู่แถวไหนอ่ะครับ ผมพอแนะนำถ้าอยากจะทำจริงๆๆ การันตี

5. nutzaclub01

6
    0
    0
    พระราม 2 ครับ ขอบขุงมากครับ

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

ร้าน ตาโรจ ไง ครับ เห็นทำคลิกออกมาอาราวาดอยู่นิ ร้านนี้ทำดีนะ แต่ผมไม่มีเบอร์อ่ะ คุณลองไปสืบๆๆดูแล้วกัน รานนี้เค้า ดังจิงๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้