ขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนที่ช่วยอุดหนุน ..

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ธงชัย อินทร์โสม, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีขายรถไป เลยถอดของแต่งมาขาย ถอดไปถอดมาเต็มห้องเลยนึกว่าจะรกห้องอีกนาน ไม่น่าเชื่อครับ ไม่ถึงชั่วโมง มาถึงหน้าบ้านเลย โดนด่าอีกว่าขายถูกจัง แบ่งๆกันครับ ขอบคุณครับ

1. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ผมยังไม่ได้อุดหนุนเลย...........:eek:

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    จริงๆแล้ว ผมเล็งเบาะไว้เหมือนกันครับ

3. ......

มาเอาไปเลยครับ จองกันเยอะมากจำไม่ได้ ใครมาก่อนได้ก่อนครับ

4. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ขายรถ แล้วตอนนี้ขับอะไรล่ะครับ

5. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ผมสนจัย ค้ำโชค์กับลิ้นหน้าครับ อยู่ไหนครับ ของยังอยู่ไหมครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เบาะงานของร้านไหนครับ พอดีน้องอยากได้

7. Love~EK

Love~EK Guest

0
    0
    0
    พี่ครับขอถามหน่อยได้มั้ยครับ เบาะงานร้านไหนอ่าครับ ผมอยากไปขอซื้อผ้าแดงมาหุ้มแผงประตู หามานานแล้วหาที่ซื้อผ้าแบบนี้ไม่ได้ ขอบคุณมากนะครับ

8. ..........

ได้เป็น New City รอบนี้ขอเป็น ป้ายแดง สาเหตุ มากจากคันเดิม EK96 เปลี่ยนสภาพเยอะไปหน่อย "แม่ไม่ปลื้ม" เลยโดนบังคับให้ขาย
    ถ้าให้เลือก ผมขอขับ EK ดีกว่า สวยกว่า โหดกว่า เท่กว่า แรงกว่าเห็นๆ
    ที่สำคัญ ผมชอบบอร์ดของEKมาก เข้าทุกวัน

แจ้งนิดๆๆๆครับ
    ตอนนี้ของออกไปเกือบหมดแล้ว ที่เหลือ
    1.เบาะEP3
    2.กลมเหลือง
    3.พวงมาลัย
    4.โช๊คเดิมทั้งชุดเก่าเก็บ ขอ 1000 บ
    เจอของเพิ่ม ให้ฟรี
    หม้อน้ำเดิมไม่รู้รั่ว เปล่าเก็บไว้นาน
    กลองอากาศเดิมครบๆ (ไม่มีท่อยาง)

ส่วนที่ถามเรื่องผ้าหุ้มเบาะทิ้งเบอร์ไว้ครับ เดี๋ยวโทรบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้