กระจกหน้า primera ค่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Daxzyfon, 5 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daxzyfon

Daxzyfon New Member Member

3
    0
    0
    พอดีมันโดนหินกระเด็นใส่อ่ะค่ะ ตอนนี้ร้าวขึ้นเรี่อยๆ มีใครพอจะทราบมั๊ยค่ะว่าจะหาซื้อได้ที่ไหน แล้วราคาประมาณเท่าไรค่ะ ^^

2. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แถวๆวรจักรคับลองเปิดกระทู้เก่าๆดูคับแต่ที่ผมเปลี่ยนมาบาน 2500 คับ

3. U.D.

U.D. New Member Member

39
    0
    0
    TEMPER หรือ LAMINATE

ไม่ทราบว่าเป็น TEMPER หรือ LAMINATE ครับ แต่ราคานี้น่าจะเป็น Temper ถ้าแนะนำให้เพิ่มเงินอีกสักพันกว่าบาท เอา Laminate มาใช้ดีกว่าครับ จะปลอดภัยกว่ากระจก Temper

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ไม่รู้เหมือนกันแต่มันต่างกันยังงัยอะ

5. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ร้านแถววรจักรเคยถามอยู่ประมาณ 3000 เป็น LAMINATE รวมค่าแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้