ยังไงก้อ MUGEN!!!

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Alif & Otis, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ตอนนี้ขอถอดล้อเทพจำศีลไว้ก่อน และไปได้ล้อไม่เทพ จากสำนักเทพ MUGEN เจ้าเดิม ในราคาที่ไม่น่าเชื่อว่านี่คือล้อ Mugen.....:D

ได้มาก็จับแต่งเติมให้ดูหล่อเข้มขึ้นมาหน่อย ฝาล้อรุ่นนี้เหมือนกะตระกูล MF เลยครับ....

วันไหนออกงานค่อยเอา MF มาใส่อีก.....:cool: ( ถ้าไม่ขายซะก่อนนะ.....:D :D )

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ยังงัยก้อสวยไอเดียดีมากๆโก้เอามาพ่นใหม่สวยงามมากๆเลย

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แม็กเยอะจังพี่ สวยคับ

4. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    มันสวยโหด มากเลย koko เป็นทางสว่างให้ผมมากเลย กำลังปวดหัวเรื่องล้ออยู่ พอดี คับ
    ขอหลายมุมหน่อยคับ ตัวนี้offset 60 ใช่เปล่า คับ

5. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    น่าจะบวก 55 หรือปล่าวไม่แน่ใจ แต่ว่าใส่กะรถพี่เบิ้มก้อเข้านะสวยๆสีไปกันได้
    เลย

6. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ล้อดุดีครับโปรโก้ ถ่ายรูปหามุมก็ดี

7. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ของดีดี ที่ใครๆก้อมองข้าม สวยครับ

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    จะเข้ากับสีฟ้าผมไหม๊น๊า

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

off 55 ครับ....:)

หล่อไม่เท่า MF10 แต่ใส่แล้ว สบายใจครับ ไม่ต้องระแวง เวลาแฟนเอารถไปใช้ เพราะช่วงหลังมันเริ่มมีรอยเพิ่มขึ้นอ่ะครับ..:cry:

10. JainStream

JainStream New Member Member

42
    1
    0
    ใช่ตัวที่เคยลงขายอยู่ 15000 ป่าวครับ ทำสีใหม่แล้วสวยเลยครับ

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0

เข้าใจเลยคับ พี่ ผมก้อเซ็งคับ เวลารอยมันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

12. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ต้องหายางที่มีกันขอบเยอะๆหน่อยพอช่วยได้นะจากหนักก้ออาจจะเบาลง
    หน่อยครับ

13. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    สุดยอดเลยครับโปรโก้

ตอนแรกที่เห็นล้อชุดนี้ลงขาย ผมก็กะว่าจะเอามาใส่ FD เมียเสียหน่อย

ปรากฎว่า "เมียไม่ปลื้ม" ครับ ด้วยเพราะมันคงยังไม่ได้ขัดสีฉวีวรรณ

แต่พอเห็นโปรโก้ จับทำสีเสียใหม่อย่างนี้แล้ว

แหม... มันน่าจับไปพ่นขาวเสียจริง ๆ เลย

555

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ขออนุญาตขุดขึ้นมาดูความหล่อหน่อยครับ

15. Alif & Otis

1,696
    51
    0

ช่วงนี้แถวบ้านมีก่อสร้าง + ฝนตก รถเขรอะทุกวันเลย เซงมากๆครับพี่น้อง...:mad:

แถมรูปแอคคอร์ด ล้อลายเดียวกันเลย..:p

16. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    ดุโดนใจครับ
    สวยงามมั่ก

17. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    m7 เปลี่ยนล้อก็ยังสวยเหมือนเดิมเลยคับ

18. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อืมพอทำสีใหม่แล้วสวยขึ้นเยอะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้