ยินดีกับว่าที่เอ็มทองกับของเล่นใหม่ครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เมื่อวานได้ของเล่นใหม่ไปหลายชิ้น

ยินดีด้วยครับ

ชิ้นที่ดำๆ นั่น สุดยอดเลยครับ แฟนพันธ์แท้ มูเกนเลย

อย่างนี้ อย่ารีรอครับ รีบไปหาเฮียทูนเลยครับ อิอิ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    สวยงามมากๆเลยครับ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีต้อนรับจกดำคันใหม่ครับ มีดก็มูเก้น รอบคันก็ต้องเป็นมูเก้นดิครับคุณฟ็อก อิอิ ยุยุ

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    มีดอย่างโหดเลย

5. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ต้องดูตอนแกสอย ไม่คิดนานเลย แปปเดียว

6. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

ก็แหม..

มันลดราคาลงมาตั้ง 3,600 ง่ะ

เคยด้อมแล้ว มองแล้ว มองอีก ตั้งกะตอนมันวางอยู่ในตู้ตั้งกะเปิดร้าน แต่ด้วยราคาที่มันสูง เลยไม่ไปไหนสักที

คราวนี้ได้สารถีใจดี หน้าตาดี สีดำเอ็ม พาไป ก็เลยเสร็จเสียเลยอ่ะ

เดี๋ยววันเสาร์ใครใคร่ยล ค่อยว่ากันนะครับ

7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ไม่เคยเหนเลยครับ สวยและน่าสะสมมากๆ

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ยังเหลือตัวเล็กอยู่อันนึงครับที่ ออโตแบค พัฒนาการ

ลดแล้วเหลือ 1900 บาท แต่เล็กกว่าพี่ fox นะครับ

9. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    แหร่มๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้