ร้านakana ที่ทำไฟเบอร์ให้ram77อยู่ไหนคะ....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เจ๊...หมวยบางจาก, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ร้านขายฝากระโปรงakanaตั้งอยู่ที่ไหนคะ
    เบอร์ติดต่อไม่ได้เลย...
    มีท่านใดเคยใช้บริการบ้างคะ
    งานเป็นไงบ้าง...เนียนป่าวคะ...:confused:

1. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    ตามราคาคับพี่แกนิสัยดีคับอยู่ แถวสายไหม-วัชระพล
    งานก็okนะคับ083-905-4480
    085-122-2054พี่ปืนคับ

2. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    งาน + ราคาOK นะ แต่ต้องรอหน่อย "อังคารหน้า"

3. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    เออ...จริง :D:D:D

4. มีรูปผลงานไหมคะ.....
    ทำไม ต้องรอวันอังคารคะ....งงๆ

5. ชื่อร้าน อา กา นาน อ่ะค๊าบ

6. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    แหะๆ ผมว่าอังคารอีก3เดือนหน้าเลยล่ะ พี่ไปสั่งให้ตั้งกะเดือน11ปีที่แล้ว มาได้เอาปลายเดือน2ปีนี้

แต่ก็โอเคคับ ไม่รีบ งานออกมาไม่ผิดหวัง

7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เห็นเพื่อนไปทำมางาน OK นะครับ

8. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    เพื่อนก็ไปทำcanardมา สวยมากครับ ร้านอาจจะไม่สวยหรูแต่งานดีอัธยาศัยดีครับ เห็นแล้วยังอยากทำบ้างเลย แต่มางไปก็มีหลงบ้างเหมือนกัน

9. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    น้องไปทำฝาหน้าโว 3 มา งานข้างนอกเนียนดีมาก แต่ใต้ฝาผมยังไม่ค่อยประทับใจอ่ะครับ

10. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    งานช้าเพราะงานเยอะด้วยหรือเปล่า
    นี้คือเหตุผลของอีกหลายๆร้านที่บอกมา

ส่วนผม ไม่นาน 1 สัปดาห์ได้ ชิ้นงาน

11. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    เด๋วนี้ไม่นานแล้วคับอาทิกว่าๆก็ได้แล้วผมทำกะพี่แก่หลายงานมากคับ
    เดียวนี้ทั้งเร็วและดีคับลองไปดูงานที่ร้านได้คับพี่แก่มีงานที่พึงทำเสร็ดอยู่ตลอดคับ

12. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ตามนั้น

13. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ร้านเค้าอยู่ในป่าสนอ่ะครับ งานเนียนดีครับน้ำหนักเบาด้วยครับ แต่รอนานหน่อย

14. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    วางเงินหมัดจำแล้วสั่งงานพี่เค้าแล้วหมั่นโทรหาพี่เค้าหน่อยคับเพราะบางทีงานพี่เค้าเยอะอาจลืมได้ แต่งานก็สมราคาดีคับ

15. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    AKANA อิอิ

16. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    งาน AKANA คับ

17. jodmaru

jodmaru New Member Member

107
    0
    0
    งานเนียนดีครับ น้ำหนักเบามาก

18. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ไม่ใด้เข้าไปนานมากแล้ว ไม่รนู้เด๋วนี้เป็นไงมั่ง มะก่อนงานดีราคาถูก แต่ห้ามเร่ง

ถ้าอันไหนไวก็ไวโครต กระจกมองข้าง สองวันใด้ ฝากระโปงหน้าหลัง เกือบสี่เดือน

ทำที่นี่ห้ามใจร้อนคับ

19. Opp

Opp Active Member Member

1,158
    0
    38
    อยากไปทำบ้างอะ แต่ผมอยู่ ตจว. ไม่รู้จะเอารถไปวัดยังไงเหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้