รบกวนสอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย underline, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    ผมใช้ ep71 เครื่อง2eคาร์บูเดิมๆ ตอนนี้รู้สึกว่าเครื่องจะหลวมอะครับวิ่งความเร็วประมาน100 km/h กินน้ำมันอยู่ 8โล/ลิตร อยากจะวางเครื่องใหม่เอาแบบประหยัด แต่พอจะมุดได้บ้างอะครับ ไม่ทราบว่าจะวางตัวไหนได้บ้าง แล้วค่าใช้จ่ายประมานเท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    จัดไปครับ

โทรถามพี่อุ๋ยเรยคร้าบบบ..............ทั้งเรื่องเครื่องและค่าใช้จ่าย
    ลองดูในกระทู้เก่าๆนะครับ อู่อยู่แถว กม.8รามอินทรา วัดคู้บอนอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้