น่นประเทศไทย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ตั้มซัง ประเทศไทย, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผู้สอนผมมากับมือ โคตรคิดถึงเลย ใครรู้จักบ้าง

1. คิดถึงเหมือนกัน

2. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ผมก้อคิดถึงคับ น้า

3. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    เด็กๆที่ปากน้ำก็คิดถึง....ครับ

4. H2MeTaL

H2MeTaL New Member Member

10
    0
    0
  5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    น้า เค้า ระดับ ประเทศแล้ว คับ

นึกถึงสมัย เส้น วิภาจัง ผมยังบิด กะน้า เค้าอยู่เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2007
  6. Za_Dis

Za_Dis New Member Member

7
    0
    0
    ตอนนี้ไปไหนแล้วอะ

7. valentine85th

valentine85th New Member Member

35
    1
    0
    ใครคิดถึง พี่นุ่น ไปเยี่ยมได้ครับ แดน9 เรือนจำบำบัดพิเศษกรุงเทพ เยี่ยมได้เฉพาะวันอังคาร นะครับ

ส่วนพี่วิรัช GooD Man GoD Mechanic ครับ King Of MMC :)

8. ระดับประเทศจริงครับ ราชายาเสพติด ยาวๆ ไม่ได้ออกมาเห็นหน้าแล้วครับชาตินี้

9. นุ่นประเทศไทย

น้านุ่นอยู่แดนเดียวกับช่างต้น นายช่างประจำตัวผม

น้าบอกใครก็ได้มีเงิน ล้านก็เป็นประเทศไทยได้ น้าบอกมาอย่างนี้

น้ายังบอกว่า ไอ้ต้นมรึงมีเงินล้านมรึงก็เป็นต้นประเทศไทยได้

10. .......

พูดถึงทางที่น้าเค้าดี กูขอร้อง:cool:

11. ao-klongjan

ao-klongjan New Member Member

86
    1
    0
    ไม่รู้น้าจะออกมาเมื่อไร ขอให้ออกมาเร็วๆเถอะน้า

12. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    มึงพูดให้มันดีดีหน่อย จาแย่แค่ไหน ก้อมีบุญคุณกะกรู

13. .......

ประเทศไทยครับผม......

14. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    บอย สุทธิพร ใครรู้จัก นุ่น ต้องรู้จัก บอย

15. GOB^MAX^

160
    4
    0
    รู้จักครับบอยภานุทัศ ก่อนขี้ให้น้าขี่ให้วิรัตน์มาก่อนครับรู้จักดีเลยครับ

16. .......

บอยขี่รถน้าเบอร์6 ทำไมจะไม่รู้จัก ถามบอยดูรู้จักตั้มปล่าว ตั้มกีฬาท้าโลก

17. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แต่ก่อนมี บอย มีแกละ มีตี๋ และใครอีกลืมและ ที่ขี่ให้น้าอ่ะ

18. .......

200 แกละ 6บอย 32ชูเกียร จำไม่ได้แล้ว

19. GOB^MAX^

160
    4
    0
    มีตี๋เห่ากิ๊ปลูกน้าแบงค์และตั้มคงมั่นอีกครับ

20. อาร์ต

อาร์ต New Member Member

7
    0
    0
    ไอ้บอย! นี่กูพึ่งรู้ว่ามึงดังขนาดนี้

21. MOTOGP

MOTOGP Guest

0
    0
    0
    ช่วยเล่าประวัติคร่าวๆหน่อยซิครับ

22. click123456

click123456 New Member Member

38
    1
    0
    น้าเค้าโดนเรื่องอะไรหรอใครก็ได้ช่วยบอกทีคับ

23. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    บอกไม่ได้หรอกคับ มันเป็นความลับระดับประเทศ...........

ปล. ไอ้บอยมันทำรถให้กรู

24. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    บอยอยู่บ้านนนท์ป่าว

25. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    นัวเนียล่ะ พี่ทิด!!!

26. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    เหอะๆ

27. ถ้าใครรักน้าจริงต้องอยู่เป็นเพื่อนน้า

28. MOTOGP

MOTOGP Guest

0
    0
    0
    .

ผมลองไปค้นประวัติมาแล้วครับ เจอด้วยเหลาะ อ่านมาหมดแล้ว
    ขวัญใจวัยรุ่น

เขามีส่วนเลวบ้างช่างหัวเขา
    จงเลือกเอาส่วนที่ดีเขามีอยุ่
    เปนประโยชน์โลกบ้างยังน่าดู
    ส่วนที่ชั่วอย่าไปรุ้ของเขาเลย

เลือกจำแต่สิ่งดีดี ของพี่นุ่นเค้านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้