สอบถามหน่อยคราฟฟฟฟฟฟ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย RG'13, 17 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RG'13

RG'13 New Member Member

19
    0
    0
    :D สอบถามหน่อยครับ...ตอนนี้ดูเหมือนไฟ ในรถจะไม่พอ..พอเปิดวิทยุเปิดอุปกรณ์ไฟฟ้า ทุกอย่าง แล้วไฟกระพริบ อ่ะครับ...วัดไฟที่ตูดไดร์....ก็ ได้ประ...เกือบ ๆ 14 V เป็นเพราะอะไรครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 เมษายน 2009
  2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เช็คที่สายกราวน์ครับ อาจจะสกปรก ถ้ามีงบเดินสายกราวน์เพิ่มครับ ทำเองก็ได้ไม่กี่บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้