รบกวนโปรทั้งหลาย

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Alif & Otis, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    วันนี้ตอนถอดล้อออก เหลือบไปเหนตรงใต้เครื่อง ไม่แน่ใจว่าตรงนั้นเรียกว่าอะไร น้ำมันมันเยิ้มมากเลยครับ

ปกติมันไม่น่าจะเยอะขนาดนี้นะครับ ใครเคยเจอบ้างครับ....:confused:

2. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    งานเข้าแล้วคับ koko มันมาจากปั้มเพาเวอร์เปล่าคับ ดูสีน่าจะรู้นะ คับ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ลองเช็คซีลที่อยู่ตรงนั้นครับ อาการไม่น่าจะหนักนะ เปลี่ยนซีลน่าจะหายครับโก้

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ลองดูซีลน้ำมันเครื่อง, ปั๊มเพาเวอร์ครับโปรโก้

ปล.ถ้าเป็นซีลน้ำมันเครื่อง ก็ให้ช่างเค้าทากาวให้ใหม่นะครับ

5. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ เด๋วจะรีบจัดการ...

6. JainStream

JainStream New Member Member

42
    1
    0
    ของผมเคยออกมาจากฝาหน้าเครื่องครับ ถอดมาทากาวใหม่ก็หายครับ แล้วก็เปลื่ยนซีนยาง ตัวหรือสองตัวเนี่ย ครับ
    แต่ของผมน้ำมันเครื่องมันหายด้วนน่ะครับ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เป็นอาการของรถอยากได้ เคฝาแดงคับ ล้อเล่นพี่ ขอให้หายไวๆนะคับ

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0

คุณโกโก้จัดการไปยังครับ อยากรู้ราคา พอดีของผมเพิ่งเห็นเมื่อเช้าวานนี้ พื้นเลอะน้ำมันด้านกึ่งหน้าขวา แถวแถวแท่นถึงน้ำมันเครื่องเลย ไม่รู้ว่าอาการเดียวกันเป่า

9. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ขอให้ไม่เป็นไรมากนะเพื่อน

10. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    อาการนี้ผมเป็นมาแล้น ครับ เปลี่ยนซีลแถวลูกรอก กะซีลวีเทคฮะ

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อืมสงสัยต้องกลับบ้านไปดูมั่งดีกว่า

12. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    อาจารย์ครับ แล้วราคาซ่อมไปโดนไปเท่าไหร่ครับ ว่าจะเข้าศูนย์เร็ววันนี้

13. Ti For Stream

497
    2
    0
    ตกลงคุณ KoKo แก้ไขไปยังครับ ของผมตรงกับคุณแปะเลย เยิ้มตรงนั้นเหมือนกันเลย ไม่รู้ว่าไปซ่อมมายังครับถ้าซ่อมมาแล้ว รบกวนบอกว่าทำไรมั้งแลราคาด้วยน่ะครับ กะว่าจำทำเร็วเร็วนี้ครับ:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้