++ไอเดียมาฝากเพื่อนติ++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 3 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ใส่กระจังน้องมู
    แต่ไม่ต้องใส่ logo mugen ก้อได้

ผมว่าตากลมต้องเปลี่ยนกระจังนะถึงจะสวยอะ อิอิ

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    อย่างงามเลยคับ

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    งามเลยคับ

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    จึ๊ย! มือ1 แรงจัง หามือ 2 ให้หน่อยเด่เพื่อน

5. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    หายากอะเพื่อนมือสอง กัดฟันไปเลย จะรอไปทำมัย

6. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    อยากเห็นตากลม ใส่ภายในแบบนี้จัง ใครจะเป็นคันแรกในเมืองไทย

ยุยุยุ เพื่อนตากลม จัดด่วน สวยมากๆ

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ตุ๊กแกตากลม

8. am.jp-mobile

am.jp-mobile New Member Member

14
    0
    0
    สวยครับโปรอ๊อฟ

9. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    น่าสนนะแอม ตากลมภายในสวยงามมากๆ

10. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    โปรหนิงงบเหลือจัดเลย เดือนนี้ยังไม่ได้จัดไรไม่ใช่เหรอ:D

11. obb_stream M7

1,047
    6
    0

555 สายรายงานว่าเดือนนี้โปรหนิง จัดสาย เชื่อมต่อ gps เข้ากะ 2din alpine

เฉพาะสายโดนไป 5500 บาท

และก้อโปรหนิง จองคิวหลังสงกรานต์ ฝังทวีตเตอร์เข้าเสา A ที่ร้าน จรวด

คู่ละหลายอยู่ อิอิ

ปล. ได้รับการยั่วยุจากการไปเที่ยว งานมอเตอร์โชว์

12. Ti For Stream

497
    2
    0
    ไรอ่ะ จัดตั้งต้นเดือนเลยเหรอ ส่วนร้านจรวดอ่ะพอทราบ เห็นว่าไปทำกัน 2 คนนิ

13. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    อย่างหล่อเลยครับ..

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0

lสามคันเลยมั้ยโปร เห็นมี RAINBOW SLX 265 DELUXE รุ่นเก่า
    ในหน้า ออดิโออะครับ

รุ่นเก่ากรวยกระดาษด้วยนะ เสียงธรรมชาติกว่ารุ่นใหม่ๆนะ

อิอิ ยั่วๆ ยุๆ กันมันส์ดี

15. panya852

946
    15
    0
    ยุกันไป ยุกันมา โดนกันถ้วนหน้า 5555

16. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0

เห็นด้วยเลยครับ ผมโดนมาแล้ว ยุกันไปยุกันมา ฮ่าๆ

17. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

ได้ข่าวว่า

มีคันสีเทา ที่ใส่ กระจังแท้

จะถอดเอามาทำโม ให้คันสีน้ำเงินนะ

ไม่รู้ว่า ข่าวล่อ หรือ ข่าวหลอก นะ

อิ..... อิ....

18. Ti For Stream

497
    2
    0
    กำลังดูงบกับดูลาดลาวภรรยาอยู่ คิดเซ็ทไว้หมดแล้ว คันนี้กะเล่น HERTZ ครับ ไม่แน่จัยเลยว่าจะได้เปลี่ยนไหม จะอ้างว่าเพื่อนอ๊อฟไม่ชอบ Front เลยยกให้ จะอ้างว่าโปรหนิงไม่ชอบลำโพง ยกให้อีกเหมือนกัน ส่วนตัวผมเองซื้อแค่สายต่างๆ เอง จะรอดไหม๊เนี่ย:D:D:D

19. obb_stream M7

1,047
    6
    0

แต่งรถบางทีต้องไหลๆ กับผบ. บ้างครับ

ไม่บาปหรอกครับ หลอกเพื่อให้ทั้งสองฝ่ายสบายใจ

ไม่บาปครับ ทำไปเถอะครับ

ผมไม่กลับทานข้าวบ้าน ยังบอกว่านัดกับเพื่อนติ ไปคุยเรื่องจะให้ออกแบบ
    บ้านอะครับ ไหลๆ ครับ ไหลๆ บายใจๆ

20. panya852

946
    15
    0
    โปรติ ทำงบลับไว้ด้วยส่วนนึง แล้วรอภรรยาตอนไป ตปท.แล้วจัดเลยครับ อิอิ

21. panya852

946
    15
    0
    โอ๊วววววววว จด จด เก็บเป็นข้อมูล อิอิ

22. Ti For Stream

497
    2
    0
    ผมก้ออ้างเพื่อนอ๊อฟเหมือนกัน รู้สึกจะเกือบ 10 ครั้งแล้วมั่ง

แค่บอกว่า เพื่อนอ๊อฟมีของหลายอย่างไม่ใช้แล้วยกให้ เลยต้องรีบไปจอง
    :p:p:p:p:p:p:p:p:p:D:D:

23. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    น้าน สับขาหลอกกันเก่งจิงๆๆ

นับถือจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้