3/04/52 มาลงชื่อ มิตติ้งกัน

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย bcc 131, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    เป็นครั้งแรกที่ไปร่วมมิตติ้งขอชวนเพือนๆไปร่วมตัวกันหน่อย
    ผม ประชาครับ

2. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    เพื่อนๆทางเนตน่าจะน้อยนะครับ หึหึหึ อย่าตกอกตกใจคนในเค-อี ไม่เล่นคอมกันน

3. pooklook

pooklook New Member Member

22
    0
    0
    ไม่ได้ไปมา 2 เดือนล่ะเนี่ย อยากไปใจจะขาด แต่งานเยอะ ติดสอบ เฮ้อ .... อุส่าไปจนได้ สติ๊กเกอร์คลับมาแล้วนะเนี่ย

4. bcc 131

274
    1
    0
    ใครว่างเว้นจากภารกิจ มาเจอกันหน่อย ลงชื่อกันหน่อย ครับ

5. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ที่ไหนอะคัฟ ไกลเป่าไปไงผมไม่ค่อยรู้เส้นทางรู้แต่ที่ไปบ่อยๆ 555+ อยากไปรู้จักพี่ๆหะ

6. bcc 131

274
    1
    0
    ปั๊มเอสโซ ถ.รามอินทรา กม ๕ คุณ b-boyza มาจากที่ไหนครับ

7. bcc 131

274
    1
    0
    ช่าง หยิน ตอบตกลงมาแล้วครับ ว่ามาร่วมด้วยน่าจะมี ae86 หรือ ke70

8. Realz

113
    2
    0
    อ่อ ครับ ๆ ผมอาจจะไม่ว่างนะพี่ประชา มีภารกิจเกาะช้าง....

แต่ไม่ปเนไรครับ พี่โตไป พี่สู้ไป ครับผม

9. bcc 131

274
    1
    0
    แม็ก ไม่เป็นไรครับ ทำภารกิจก่อน มีเวลาว่านัดกินข้าวกัน

10. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0

นี่แกกำลังว่าพี่เป็นคนโบราณ...............เหรอ!!!:mad:

11. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    จะอยู่กันถึงกี่โมง ครับ
    ผมเลิกงานดึกอ่ะครับ ปรคะมาณ 01.00

12. BUGANTEAM

BUGANTEAM New Member Member

22
    0
    0
    อยากไปครับ

อยากไปครับละก็อยากได้สติกเกอร์ด้วยอะ

13. MK_KKK

MK_KKK New Member Member

5
    0
    0
    คลับอยู่ไหนครับ ถ้าไม่มีธุระอยากไปคราบ

14. Yosi classic

Yosi classic New Member Member

10
    0
    0
    ไปด้วยคับ ผมสมาชิกใหม่

15. chanchao

chanchao New Member Member

25
    0
    0
  16. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    UP แหลก

17. Realz

113
    2
    0
    เอสโซ่ รามอินทรา กม5 ครับผม ปั๊มจะมีโลตัส เอ๊กเพรสครับ เข้าไปเลย

ถ้าตื่นเต้นตกใจ ไม่กล้าเข้าไป โทรหาผมตามลายเซนต์ครับ

มั่นใจ อัธยาศัย ดีทุกคน....แต่หน้าตาดีไม่ทุกคน เพราะผมดีสุด!

Ke racing Club เหล้าเบียร์ เพียบ !!!

18. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ........(แต่รถยังไม่เสร็จ)

มิตติ้งกันบ่อยม้ยครับพี่ๆ

19. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    พบกันประมาณ 2ทุ่มครับ

เลิกประมาณเที่ยงคืนครับ บางทีก็ยาวถึงตี 1ครับ

ไปไม่พบใครรอสักพักครับไปกันแน่นอนจะน้อยจะมากแล้วแต่สะดวกของแต่ล่ะคนครับ

ศุกร์แรกของต้นเดือนครับ

ไม่แน่ใจวันโทรเช็คกะ แม๊ก ได้เลยครับ

20. KexxxxxSafari

KexxxxxSafari New Member Member

5
    0
    0
    แล้วเจอกันนะคร้าบบเหล่าสาวกทั้งหลาย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้