เจ็บใจชะมัด ผมแพ้แค่ 0.25 วินาทีเอง อยากแรงกว่านี้ทำไง?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย บุ๊คจร้าาา, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผ่านเส้นขาวช้าไปแค่ 0.25 วินาทีเอง น่าเจ็บใจตัวเองจริงๆๆๆๆๆ

1. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    -ขอโทษนะครับพี่ โดนไปเท่าไหร่ครับ
    :cry::cry::cry:

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมจาโดนมั่งรึป่าวหว่า...วันไปมีตติ้งอ่ะ...
    เข้าทางรามอินทรา...ตรงแยกไปลาดปลาเค้าอ่ะ...
    เหยียบเพลิน...วิ่งผ่านไฟแดงไปแล้วถึงนึกได้...
    ใครอยู่แถวนั้นช่วยบอกหน่อยครับ..ตรงนั้นมีกล้องรึปล่าว...
    จาได้เตรียมใจ...ฮือ ๆ ๆ

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สงสัยเจ็บใจจริงๆ เกือบปีแล้วนะเนี๊ย อิ อิ :D

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวนี้ตำรวจไทยช่างไฮเทค จริงๆ เลย พับพ่า

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ซวยล่ะตรู... ฝ่าไฟแดงไม่รู้ต่อกี่แยกแล้ว ตอนนี้นั่งรอใบสั่งอย่างเดียว:p:p:p

6. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    เถียงไม่ออกเลย ภาพขยายออกมา ป้ายทะเบียนชัดมากๆ

ยังไม่ได้ไปเสียค่าปรับเลย เซ็งจริงๆ ช้าไปแค่เสี้ยววินาทีเอง

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    วันที่ออกมาจากร้านก็เหมือนจะโดนนะบุ๊ค

แยกเดียวกันเลย เขียวอยู่ดี ๆ แดงซะงั้น !

จะโดนมั๊ยเนี่ย ?

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แฮะๆๆ วิ่งผ่านไฟเหลืองประจำ จะโดนมั่งไหมเนี่ย -_-"

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    พอรู้ว่าแยกนั้นมีกล้อง..ช่วงหลังเลยระวังตัว..เห็นเหลืองก็ยกล่ะ..กะว่าคาบลูกคาบดอก..ตรูไม่ไปแน่..แต่ไม่วาย..คันหลังมันไม่หยุดนี่สิ..ดีว่ามันเก่ง..โยกออกแล้วผ่าไปเลย..นึกในใจ..เออ..เออ..เมิงไปนอนรอใบสั่งได้เลย..ของพี่กรู..แค่นั้นมันยังไม่ปราณี..แต่แบบนี้บ่อยๆไม่ดีน่ะ..เสียวโดนเล่นตูดอีกรอบ..นึกแล้วหยอง

10. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก เพื่อนผมโดนที่ 0.21 วิ เจ๋งกว่า 55555555555555

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    จะแข่งด้วยดีมั๊ยเนี้ย !

12. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    งบประมาณ ตำรวจมันน้อยลงหรือไงวะ

13. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เค้า เรียก Blue Ocean Strategy อ่ะ พี่ มีวิธี หาเงินแบบใหม่ๆ อิอิอิ

14. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    รถสวยนะครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้