มาดูรูปถ่าย meeting วันที่ 14 มี.ค.52 ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    meeting คราวนี้ พี่น้องมากันเพียบ รถจอดกันยาวเหยียด น้าตามไม่รู้จะถ่ายรวมรถกันยังไง เลยถ่ายเจาะเป็นคัน กับภาพสังสรรค์กิจกรรม เอาไว้ ลองดูนะครับรูปใครรถใครช่วยกันดูแล้วกันนะคับ คราวหน้าต้องให้น้าหม่อมจัดที่ Impact hall 1 เมืองทอง ดีกว่า :D:D:D

2. Panake

435
    1
    0
    ต่อคับ

3. Panake

435
    1
    0
    ต่อครับ

4. Panake

435
    1
    0
    up load มะได้ เดี๋ยวมา load ใหม่

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    งานนี้มากันตรึม

6. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อยากดูรูปอีก

7. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เศร้าเลยครับ

ทำไมต้องมีนัดสำคัญชนกันทุกทีเลย

เศร้า

แต่เดือนหน้า พร้อมแน่นอน

ไม่พลาดอีกละ

เหอๆ

เสียดายอ่ะ

อยากจะแวบไปแทบแย่

ท่าทางน่าสนุก

อิจฉา

อยากดูรูปอีกอ่ะครับ

8. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    มีแต่รถสวยๆ:):):)
    รอไปงานเมืองทองครับ:D:D:D

9. Panake

435
    1
    0
    มาติดตามตอนต่อไปครับ (กว่าจะ up load ได้แต่ละภาพนานนนนนมากกกก ...ขอบอก)

10. Panake

435
    1
    0
    ชมกันต่อ

11. Panake

435
    1
    0
    ชมคับ

12. Panake

435
    1
    0
    ภาพปิด meeting ครับ ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมกันครับ โดยฉพาะสมาชิกใหม่ กันเองมากก เหมือนรู้จักกันมาสัก 10 ปี :D:D:D

13. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    แหล่มมากเลยครับ.....เดือนหน้าได้ข่าวว่าไม่จัดมิสติ้งเพราะติดสงกรานต์พอดี

แต่ว่าจะหานอกรอบกันเองยังงัยก็ให้น้าหม่อมโทรตามแล้วกัน

14. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    กลับถึงเพชรบูรณ์ตี 3 พอดิบพอดีครับ...ดีใจที่ได้เจอทุกคน...

ผู้โดยสารข้างหลังโวยวายจะไปบิ๊กซีให้ได้...เลยเลี้ยวเข้าร้านจิ๊ฟฟี่..เอาขนมปิดปาก...จบไป...

เดือนหน้าไม่ไปนะครับ...แจ้งข่าวล่วงหน้า...อิอิอิ

รอท่านเจฟนัดมีตติ้งย่อย..ที่โคราชแล้วกาน...เหอ ๆๆๆ

15. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    มาเที่ยวนี้ได้ฟามรู้ประดับหัวเพิ่มเติมตรึมเรย
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่ช่วยแนะนำ
    เรื่องราวเกี่ยวกับรถให้ผมได้ทราบพอเป็นแนวทาง
    ที่จะเสียเงินในอนาคตต่อไป อิอิ ^ ^"

16. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  17. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    ดีใจคับได้เจอ พี่ๆ น้องๆ ไว้เจอกันอีกนะ

ครั้งหน้าเอาแบบถ่ายรูปรวมเลยนะพี่ๆ จะได้จำหน้าได้ถูก

18. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ไปช้าอ่าา ไม่มีรูปเลย พี่พันเอกใจร้ายไม่ถ่ายผม :cry::cry::cry:

19. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พลาด พูด ไม่ ได้ เดี่ยว โดน หนัก 555+

พี่เจฟ ชอบ เสื้อ พี่ อะ ครับ 555+ เด็ด เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2009
  20. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    วันนั้นท่านกลับไปก่อน..ท่านวินเค้าตามมาทีหลัง..เห็นติดเก๊ะใส่เหรียญมาให้ด้วย..ไว้ค่อยมีโอกาศเจอกันอีก..ก็ค่อยมาเอาเนอะ..:D:D:D

เออนั้นสิไม่มีรูปปอเลย..พลาดได้ไง..:confused::confused::confused:

ไม่มีใครว่าหรอกครับน้องตูน..ก็มีความจำเป็นนิ..ออกติดๆกัน..สองคืนนิ..:D:D:D

เดือนหน้า..แวปๆไป..เยี่ยมเยียนกิจการของเพื่อนสมาชิกก่อนดีกว่า..ตอนนี้มี 2 ร้าน ร้านวินกับร้านของท่านกบ

แต่รอบหน้า..ถ้ายังจะทำน่ะ..:)..เดือนหน้าเรางด 1 เดือน..ไว้นัดกันเป็นกลุ่มย่อยไปก่อน..มีโปรเจคจะทำอยู่..คงต้องขอความร่วมมือจากท่านๆทั้งหลาย..ลำพังทำคนเดียวไม่เกิดผลแน่..ไว้วันไหนว่างๆจะขึ้นเป็นกระทู้ไว้..คร่าวๆคุยกับสมาชิกบางท่านไว้ขั้นต้นแล้ว..ไว้ค่อยมาดูกันว่าเราจะร่วมแรงร่วมใจทำกันได้แค่ไหน..

21. PongP11

PongP11 New Member Member

19
    0
    0
    สมาชิก เยอะเลย
    คราวหน้าจะลองหาโอกาสไปเยียมเยียนนะครับ

22. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    น่าสนุกนะครับ

23. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    วันนี้ดูทู้นี้ 5 เที่ยวแล้วอ่ะ...จาดูทามมายนักหนาก็ม่ายรุ

ปล. แอบขโมยภาพไปเก็บในเครื่องตัวเองเรียบร้อย...โดยเฉพาะคันที่ต๊ะเบียน ฌก 2778 กทม. อ่ะ...หุหุหุ

24. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    ว๊า อดเกะใส่ตังค์เลย อาวใหม่ครั้งหน้าพกมาเผื่อด้วยนะครับ

25. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    หนุก ๆ อิ่ม ๆ เมา ๆ สุด ๆ.........................ทำไมไม่มีรูปหมูกระทะด้วยอ่ะ..........ไม่มีใครคุยกันเลยตอนกิน...........แล้วมีแค่นี้เองหรอเห็นถ่ายกันตั้งหลายคน........อิอิ

26. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    มะมีรูปหนูเยยง่ะ T_T

27. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เสียดายจังที่ไม่ได้ไป เพราะต้องไปราชการที่นครพนมและมุกดาหาร เลยไม่ได้เจอกับพี่ๆน้องๆเลย ยิ่งเป็นสมาชิกไหม่อยู่ด้วยซิ ครั้งหน้าจะต้องไปให้ได้ ต้องขอดูรูปของคนอื่นไปก่อน เสียดายจัง

28. Panake

435
    1
    0
    ต้องขอโทษ สำหรับบางท่านที่ไม่ได้ถ่ายรูป หลงๆลืมๆ ตามประสาคนแก่ (จำทางกลับบ้านไม่ค่อยได้ อิอิ) เห็นมีสมาชิกใหม่ท่านหนึ่งถ่ายเก็บทุกช็อตเลย ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นคุณ first มั๊ง ว่างๆ ช่วยลงรูปด้วยครับ :D:D:D

29. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะพี่ 1 มั้งคับ แต่รุสึกว่า พี่เค้าจะถ่ายแต่รถนะงับ ตอนผมมาแรกๆเหนแกถ่ายอยุ นึกว่ารถใครมาชนกันหนอ ประกันมาถ่ายรูป ที่แท้พี่ท่านเก็บข้อมูลนี่เอง เอิ๊กๆๆๆๆ

30. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    โห.......เห็นแล้วชื่นใจนะครับ......เริ่มหนาแน่นและก้อแน่นแฟ้นกันมากขึ้นแล้วครับ.......แต่ก็เสียใจนะครับที่คราวนี้ผมพลาดอีกแล้ว............................คราวหน้าจาไม่รับปากดีกว่า...2ครั้งแล้วรับปากเป็นมั่นเหมาะ....แล้วก้อเดี้ยง......สงกาสัยต้องไม่พูกพร่ำทำเพลง......ถึงวันปุ๊บก้อเสียบปั๊บเลย....ท่าจะดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้