กิจกรรมช่วงสงกรานต์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พวกพี่ๆ ไปเที่ยวสงกรานต์ ที่ไหนกันอ่ะ ผมไม่รู้จะไปไหนดี อยู่แต่บ้าน นั่งดูรถไปวันๆ แชร์ไอเดียหน่อยสิ เผื่อจะไปบ้าง :D:D:D

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

ถามเร็วกว่านี้หน่อย จะแนะนำให้ไปพัทยา 555+ :D:D

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    happy...happy

ชุ่มฉ่ำชื่นใจ....วันน้ำไหล.......วันสงกรานต์นะครับ:D:D:D

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    อยู่บ้านครับ..............:D

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมก็อยู่บ้านเหมือนกันพี่ ว่าแต่จำผมได้หรือนี่ :D:D:D:D

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สงกรานต์ นี้ นะ หร๋อ ครับ

กิจกรรมของผมคือ เปิดข่าว ช่อง d station + astv และพวก ช่องอื่นๆ ดูม๊อบเสื้อแดงครับ

อยากไปเล่นน้ำแต่มั่นใจว่า ติดม๊อบแน่ๆ คงเล่นแถวๆ โชคชัย 4 ละมั้งครับ ใจอยากไปสีลม หรือ ข้าวสารนะ แต่ไม่มั่นใจกับม๊อบจิงๆ แม่งจะไปปิดข้าวสารแล้ว บังคับให้เข้าม๊อบเปล่าก็ไม่รู้ 555+

ex. วันนี้ขับรถไปตัดผม ย้ำนะครับตัดผม ไปตัดไม่ได้อะ ติดม๊อบ หิวข้าวตอนบ่ายๆ ติดม๊อบอดแดกข้าว วนรถกลับ จากบ่ายๆ กลับมาได้กินข้าวโน่นอะครับ บ่าย 3 ติดม๊อบ ชอบใจดีครับ สนุกสนานดี ช๊อบชอบ ม๊อบมีความสุขจิงๆ ประเทศไทยกำลังจะเจริญยิ่งขึ้น 555+ เจริญได้เพราะม๊อบเสื้อแดง เยี่ยมยอดไปเลย 555+

ปล. เจอะยังงี้ เวียดนามแซงแล้วโว้ยประเทศไทย

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ใจเย็น คืนนี้ก็จบแล้ว ....

มั้ง

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สาธุ

9. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เพี๊ยงงงงง !!!

10. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ผมละเซง

บ้านอุตส่าห์อยู่ปริมณฑลแล้วเชียว

กะว่าเรื่องคงไม่ใหญ่โตขนาดประกาศถึงปทุมหรอก

สุดท้าย ออกไปเล่นสงกรานต์ไม่ได้

ชดเชยให้ผมป่ะเนี่ย

นัดเพื่อนอย่างดี เครลียร์วันเต็มที่

สุดท้ายก็ได้แต่อยู่บ้านดูทีวีสีแดง

เปิดไปช่องไหนก็แดงฉาน

ผมละเบื่อ

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    RCA คับ

คุณบุ๊คเค้าไปเปิดร้านที่นั่นทุกวัน ใครว่างก็เรียนเชิญเลย

เมื่อคืนไปมาละ

วันนี้ก็ว่าจะไปอีก

แบบติดใจตั้งแต่ปีที่แล้ว

สาว ๆ ตรึม

ร้านบุ๊คอะ

ถ้าเข้าจากทางด้านหน้านะ

เข้ามาหน่อยเดียว

สังเกต จุดสังเกตการณ์ตำรวจ

(ที่เป็นรูปหมวกตำรวจอะนะ)

ตรงนั้นเลย

12. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    พาลูกชายมาเยี่ยมปู่ที่ชัยภูมิครับ...

เจอ P10 คันนึงด้วย...ไม่น่าเชื่อ...ชัยภูมิมีคนใช้ P10 ด้วย...

เสียดายรีบไปธุระ...เลยไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากกัน...

13. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    สงสัยวันนี้ได้ไป RCA แน่ๆเลย เดี๋ยวเข้าไปทักพี่โอ
    เบื่อเสื้อแดง อยู่บ้านจนน้ำลายบูดแหละ

14. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ประเทศไทยหนอ.......กฎหมายแปลว่าอะไรเหรอ....

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:D อิอิ
    จำได้ครับ เมื่อวานเย็นก็พบกัน ทำไมจะจำไม่ได้.......... :D

16. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    แปลว่า ตัวอักษร บนหนังสือ แต่ ไม่มีการบังคับใช้ กับ อำนาจเงิน 5555555

17. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0

พี่โอถ้าไปเเล้วจะมีที่ให้ผมนั่งกินเเบบเป็น กิจจะ อ่ะเปล่าอ่ะ

ปีที่เเล้วไปก็ติดใจเหมือนกาน..กลับมาเครียดเลย....555

18. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ที่ยืนยังไม่มีเลย น้องเอ้ย แต่ น่าไปแฮะ เคยไปมาปีนึง

19. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    งานเข้าที่ทำงานครับ ไม่ได้ไปไหนเลย เซ็งมากดันมาตีกันช่วงสงกรานต์ เ ดี๋ยวเหลืองเดี๋ยวแดง คนไม่มีสีเลยซวย อดสนุกเ ลย :cry::cry::cry:

20. whitebear

1,191
    11
    0

ก็พอมีนะ เบียด ๆ กันไป นั่นแหละความสนุก

21. tOon`

2,324
    43
    48
    เอาตรงๆเลยนะพี่โอ ได้เอา ปะพี่

22. เสก R10

807
    8
    0
    ^
    ^
    ^

เออว่ะตูน....ตรงประเด็น

เบียดกะผู้ชายมันไม่หนุกอ่ะมันเเข็งๆ ไม่นิ่ม....555

23. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ได้ ซี ตูน ได้ เอา ตลอด แหละ

อย่างพี่โอ ก็ได้เอา .... ได้เอาตัวเองไปช่วยตาบุ๊ค ยกน้ำ
    .... ได้เอา ตัวเองไปเปียก
    .... ได้เอารถไปเลอะ
    ... ได้เอาน้ำไปสาดคนอื่น
    ... เยอะ แยะ เท่าที่ผมเห็นน่ะ
    ... ส่วน ได้เอา แบบอื่น ตาโอ มันไม่ได้ทำให้ผมเห็น หว่ะ ตูน

อิอิ

24. whitebear

1,191
    11
    0
    ผมอะพอแล้วกะเรื่องแบบนี้

รักเดียวใจเดียวแล้ว

ถ้าคิดจะเอาอะนะ

ไม่ต้องรอสงกรานต์หรอก

25. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    แปล ว่า ตาโอ ตายด้าน ไปแล้ว เหรอ

น่าสงสารว่ะ ใครจาเชื่อ ที่ผมแช่งบ่อยๆ มันเข้า ตาโอ อ่ะ

ขอโทษ จิงจิง เสื่อมไปซระแระ เฮ้อ.... จิงป่าววะ ตาบุ๊ค

26. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  27. tOon`

2,324
    43
    48
    ผมไม่เชื่อพี่โอ

28. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ตาโอมัน อาจจะเสื่อมจริงนะ ตูน

29. whitebear

1,191
    11
    0
    ผมจำเป็นต้องพิสูจน์มั๊ยคับ

แล้วถ้าพิสูจน์แล้วไม่ได้เป็นอย่างที่คุณ ๆ พูดมา

ผมจะได้อะไร

ลองเสนอเงื่อนไขมาดิ

ถ้าน่าสนใจจะพิสูจน์ให้ดู

ปล. ใครจะเชื่อก็เชื่อ ไม่เชื่อก็ตามใจ ตามแต่จะคิดเอาแล้วกันนะ

กรูไม่ง้อหรอกนะ แฟนก็ไม่ใช่

30. เสก R10

807
    8
    0
    อยากไปอีกอ่ะพี่โอ.....ค่าจอดรถมันคิดยังไงอ่ะข้างล่างอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้