ภาพจาการไป สำรวจสนาม เมื่อวันที่ 22 มี.ค. ที่ผ่านมา

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย armmmmmm, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ภาพ นี้รวมมาจาก กล้องพี่โอ๋ และพี่ยี้ ครับ

2. armmmmmm

164
    2
    0
    ออกเดินทาง
    นำเข้าสู่สนาม
    ภาพสนามครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มีนาคม 2009
  3. armmmmmm

164
    2
    0

ผู้ร่วมสำรวจคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มีนาคม 2009
  4. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    เยี่ยมคับ
    รอดูรูปอีก คับ
    วันนี้สนุกดีคับ

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ตามมาตั้งเก้าอี้รอดูรูปด้วยคน ...วันนี้มันส์ด้วย อร่อยด้วย อิ่มด้วยยยยย

6. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    มีแต่รถรุ่นใหม่ๆแหะ ไม่มีรถโบแบบผมบ้างหรอ รถเสร็จเกือบสมบูรณ์แล้วนะ เอาไว้จะไปเล่นด้วย ถ้าเสร็จนะ

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สนามน่าขับดีครับ ท้าทายดี
    แต่ต้องรู้ลิมิตของตัวเองและรถ ไม่อย่างนั้นอาจจะหมดสนุกไปเลยก็ได้
    เพราะลายสนามเสียวพอสมควร

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สนามมันส์มาก ครับ
    แก๊งค์ทดสอบสนาม ขับได้มันส์ ประทับใจคนดูจริงๆ
    ทำเวลาเร็วสุดโดย พี่โม่ Evo9MR ที่ 1.38 วินาที แบบใส่ยังไม่เต็ม เร็วที่สุดของสถิติสนามในเวลานี้

9. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สุดยอดครับ โอกาศหน้าไม่พลาด

10. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เร็วได้อีกเยอะครับ เพราะยังมีกองทรายขวางลายด์อยู่ถึง 2 โค้ง และก็แบงค์ในหลายโค้งที่ยังไม่เสร็จ ทำให้ตัดโค้งไม่ค่อยได้ แถมโค้งบนเขา ยังมีคนงานทำสนามยืนอยู่เป็นจุดๆ ทำให้เสียวจัง
    ฟันธงว่า วันแข่ง พี่โม่มี 1.30 ต้นๆ หรือเผลออาจมีเลข 2 นำหน้า

11. armmmmmm

164
    2
    0
    ไม่พลาด จิงป่าว 5555+

12. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    พี่โม่เร็วจริงๆ พี่โอก็ใช่ย่อย

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมได้ข่าวมาว่าก้องอาจจะเร็วกว่าครับ อิอิ

14. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับ ภาพสวยๆครับ

เจอกันวันที่ 5 ครับผม

รับประกัน โหด มัน ฮา ตามแบบ Hyper ครับผม

15. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    น่าขับ
    ขอบคุณสำหรับรูปครับ

16. KONGKUB

2,256
    14
    38

อืย ไม่จริงครับ จากการที่ได้ลงไปนั่งดูline แล้ว ผมยังไม่รู้เลยว่าผมจะกล้าเข้า
    โค้งด้วยความเร็วแบบนั้นหรือเปล่า ยอมรับเลยครับว่าน่ากลัว:cry:

17. คงเร็วกว่านี้ได้ไม่มากแล้วครับ นี่ก็เต็มไปหลายโค้งแล้วครับ ที่ช้าจริงๆก็คงเป็นตรงกองทรายเท่านั้นอ่ะครับ นอกนั้นเต็มตลอด วัดใจกันระหว่างคนงานก่อสร้างกับผมนะครับ เรากดไปจนรถสะบัดทั้งคันพี่แก่นั่งปั่นปูนหน้าตาเฉยเลย :D ,ก้องไม่ต้องห่วงพี่โอแกขับเสียวได้ใจอยู่แล้ว พี่นั่งที่ BRC ยังเสียวเลยขนาดสนามนั้นไม่เร็วมากนะ เพราะถ้าเป็นที่นี่โค้งมากแบบ BRC แถมยังมีสปีดด้วย

18. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    พี่โอ๋ มีรูป รถผมอีกป่าวคับ
    ส่ง email ให้หน่อยนะคับ
    [email protected]

19. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ผมเชื่อว่าเวลาพี่โม่ต้องมีเซอร์ไพส์อีกแน่นอน

20. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

พี่โม่ได้เปรียบง่ะ...เพ่เล่นชินกะคนงานปั่นปูนนินา

21. เป็นเวลาเซอร์ไพรส์ก็ดิ กลัวเซอร์ไพรส์อย่างอื่นมากกว่า ยอมรับนะครับว่าเป็นสนามที่ขับยากพอควร เนื่องจากมีหลายจุดที่มองไม่เห็นนอกจากเป็นโค้งแล้วยังมีเนินมาบัง และจุดที่เป็นความเร็วสูงสุดก็เป็นจุดที่ลงเขาด้วยเกียร์5-6 แล้วตัดเข้าS ก็อาจมีเสียว อีกทั้งช่วงU ก็เป็นช่วงเกียร์5 ลงเขาเหมือนกัน ยังไงก็อยากให้เพื่อนๆจะมาวิ่งในงาน Hyper เตรียมรถให้พร้อมนะครับ เช็คเบรค ช่วงล่าง ยางดีๆนะครับ รอคนอื่นมาให้ข้อมูลเพิ่มเติมนะ:D

22. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    สงสัย ต้อง หารถ สไลด์ ไปรอป่าวคับ เนี่ย

23. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    งานนี้มันแน่ เพราะจะมีอีโว 8 MR ระดับ 600 กว่าม้า กับนักขับมือระดับ Supercar มาวิ่งด้วยอีกคัน
    ดูๆ แล้ว 1.30 ไม่น่าอยู่ครับ

24. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    เสียดายมาติดเชงเม้งไม่น่าเลย

อุตส่าห์ลงชื่อไว้แล้ว เสียดายมากเลย

แต่วันที่ห้าไม่พลาดแน่ครับ ขอบคุณสำหรับภาพครับ

25. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมจะเกาะติดสนาม(ห่างๆ)
    ยังไงก้อเตรียมรถกันให้พร้อมนะครับ ผมดูแล้วระบบความปลอดภัยยังไม่พร้อม
    ขับออมแรงกันนิดนึงนะครับ.....

26. KONGKUB

2,256
    14
    38
    สนามนี้ผมหวังนะ ................ ไม่บ๊วยก็พอแล้ว

27. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รูปมีอีก นะครับ รอผมลดขนาดภาพซักแป๊บหนึ่ง แล้วจะลงให้ดู

นักแข่ง อย่าลืมครับ
    1. หมวกนิรภัย เต็มใบ
    2. เสื้อ+กางเกง แขนยาว
    3. ถุงมือ
    4. รองเท้าหุ้มส้น

และเตรียม อุปกรณ์ในการซ่อมรถพื้นฐานไปด้วยนะครับ ไฟฉาย สายพ่วง แม่แรง ประแจ
    เพิ่มเติมมี
    1. ร่ม เพราะสนามต้นไม้มีไม่มากเลยครับ
    2. เก้าอี้สนาม เพราะไม่มีที่นั่ง
    3. เสื่อ
    4. เต๊ทน์ ไปเตรียมเพื่อเฝ้าในยามฉุกเฉิน ตามฉบับชีวิตนักแข่งครับ

28. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    รอวันรอคืนอีโวผมจะกลับมา หุหุ Coming Soon

29. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    อีกนานมั้ยเนี่ย อยากเห็นไวๆ:)

30. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    ว่าจะไปด้วย เด๋วเอา wish ไป

ไปดูให้ความอยากมันบังเกิด *0*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้