การ์ดประตู ของ EP82 เค้าใส่ไงกัน รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย 3dstarlet, 27 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    พอดีได้ซื้อ การ์ดประตูมาใส่ EP82 สามประตู แต่ดันใส่ไม่เป็น ตอนซื้อมาได้กิ๊ป
    มาด้วย ตอนนี้ไม่รู้ทำไง ใส่ไม่เป็น เพื่อนๆๆ แนะนำหน่อยครับบบบ
    ไม่อยากเสียเงินฟรี ครับผม ขอบคุณมากครับ

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ของผมให้ร้านประดับยนตร์ติดเทปกาวของ3mแล้วติดเข้าไปเรยคร้าบ
    ติดมาจะ4ปีแร้วยังไม่หลุดเรย

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    3 M ครับไม่มีหลุดแน่นอน ถ้าจะใส่กิ๊ปด้วยใส่ยากครับติด 3M ง่ายกว่าครับ

4. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    ขอบคุณมากครับผมติด 3M ไปเรียบร้อยแล้ว แน่น ติดสนิท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้